Tình trạng baned nguyên cả một Group

Dù là code động nhưng cũng k nặng lắm, đâu phải cứ cáp quang mới load được.

mình nghĩ do tool các b đang dùng bị lỗi nên mới gửi code trống đó

mình nghĩ tool của các b bị lỗi khi đang gõ thì load nhanh nhiều id, các b k gõ kịp, soft k xử lý được, hoặc soft các b có xử lý nhưng xử lý lỗi, lỗi nên mới có code trống.

mình dùng soft st k thấy code trống :)
Cũng có thể bác này am hiểu tốt hơn về lĩnh vực lập trình , mí bro bên kia bảo soft st ko ăn gian code nên mình nghĩ soft xd có 1 số vần đề ! %^^*$((*(#*%^*#$*&@! Topic thành mua bán mất rồi :p.

Cũng có thể bác này am hiểu tốt hơn về lĩnh vực lập trình , mí bro bên kia bảo soft st ko ăn gian code nên mình nghĩ soft xd có 1 số vần đề ! %^^*$((*(#*%^*#$*&@! Topic thành mua bán mất rồi :p.
Những vấn đề như soft ăn gian code, soft làm acc bị ban ... (nói chung là vấn đề nhạy cảm) nếu muốn nói cũng phải có bằng chứng xác thực + proof test rõ ràng, minh bạch, nếu không tự nhiên nói như thế vô hình cũng đụng chạm tự ai của người viết ra soft (như thời soft Bubu bị dân Mega đổ oan là do xài Bubu nên bị hack acc) --> không bằng không cớ, nói như vậy tội nghiệp người ta, đạp đổ hết công sức của người làm ra soft.

Mình capt pix đã gần 1 năm nay, chưa bao giờ bị ban acc. Nguyên tắc của mình chỉ có 1: Trung thực, rõ ràng, thấy gì gõ nấy, làm việc nghiêm túc. Cảm thấy có biến động thì pause lại và check từng acc. Đừng nên đổ lỗi cho bất kỳ điều gì khi chưa suy xét kỹ. Mình phải đổ lỗi bản thân mình trước đã.

Các bác kiểm tra lại đường mạng , proxy coi sao chứ ko phải tool đâu , vì mình chỉ dùng soft XĐ cũng view trong Group hay capt trên soft k thấy bị trống 1 code nào hết và chưa bị ban acc nào bao giờ

Ai cũng nói không với cheat thì pix chả phải đi band vớ vẫn như vậy. Cái mail ở trên là nó phân code theo pri rồi nhỉ
Cái này đúng rùi nè
Thời huy hoàng của năm 2012 sắp quay trở lại đối với những người chưa từng trải qua năm 2012.Ban nguyên G chỉ có 1 tình trạng duy nhất là cheat.Ham High Sp thì giờ phải chịu thôi.
P/s Ai cheat rùi thì coi như quay loto xui xẻo đi là vừa.Năm 2012 mấy người đã từng cheat sau đợt ban liền bỏ cheat còn bị Pix nó mò His để ban nữa là.

Cái này đúng rùi nè
Thời huy hoàng của năm 2012 sắp quay trở lại đối với những người chưa từng trải qua năm 2012.Ban nguyên G chỉ có 1 tình trạng duy nhất là cheat.Ham High Sp thì giờ phải chịu thôi.
P/s Ai cheat rùi thì coi như quay loto xui xẻo đi là vừa.Năm 2012 mấy người đã từng cheat sau đợt ban liền bỏ cheat còn bị Pix nó mò His để ban nữa là.
thời huy hoàng thì không có vụ log gần 100id đâu :D

thời huy hoàng thì không có vụ log gần 100id đâu :D
2pic nói gì mà liên quan tới vụ log 100id ở đây hả bạn.
Mình nói huy hoàng là năm 2012 nó ban nguyên G các thánh cheat nhìu lắm.Lúc đó thịnh hành show hình ban nguyên G nhìu lắm.Rãnh thì lọc lại xem cho vui đi bác.Chứ 100id gì ở đây

Dù là code động nhưng cũng k nặng lắm, đâu phải cứ cáp quang mới load được.

mình nghĩ do tool các b đang dùng bị lỗi nên mới gửi code trống đó

mình nghĩ tool của các b bị lỗi khi đang gõ thì load nhanh nhiều id, các b k gõ kịp, soft k xử lý được, hoặc soft các b có xử lý nhưng xử lý lỗi, lỗi nên mới có code trống.

mình dùng soft st k thấy code trống :)

Lại cái kiểu trẻ trâu đi dìm hàng soft khác để PR soft mình, loại này chả bao giờ phát triển nổi.

Nên nhớ là 99% mem pix dùng tool của XĐ, và bị banned là do nhiều lí do : cheat, gõ sai nhiều, mạng yếu, đứt mạng,.. Chứ ko phải liên quan đến soft nhé.

Soft XD là số 1 , trước đây duy nhất soft bubuteam là có thể cạnh tranh ngang hàng. Còn lại đến nay các soft khác , kể cả soft của cậu cũng chả so sánh đc đâu.

Sr các bạn vì mình ghét mấy thằng cơ hội này :)

Nếu các bạn bị banned kiểm tra code bị trống , loading thì thường là do mạng kết nối ko đều, đứt mạng, mạng yếu (các bạn để ý khi xuất hiện code động nó thường hay bị giật nhẹ 1 cái) ... nên là bỏ Dcom 3g đi mà nắp mạng modem làm cho yên tâm

Và ngoài ra còn do tốc độ và độ live của server proxy bạn xài. Connect, timeout, ... nhiều cũng là do proxy ko tốt, ko kết nối đc với pix hay ko gửi đc code đi :)

Và nếu các bạn bị banned do sai nhiều, cheat, gian lận ,... thì nên xem xét lại vấn đề và tự sửa đổi. Pix nó ko banned sảng đâu, những group lớn, làm việc tốt nó có nhòm ngó đâu. Còn những ai làm việc ko đàng hoàng, ko tốt thì nó mới xử lý thôi.

Mình để ý là từ sau khi có vụ bảo cheat esc code động mà SPEED 7X gì đó thì hiện tượng banned lại xuất hiện nhiều, chẳng có lẽ do trùng hợp :D

Mình gõ đàng hoàng và mạng modem load ổn định nên đã quá lâu rồi chưa biết bị banned là gì :)

Khi có hiện tượng gian lận thì pix lại truy quét , các bạn làm việc ko tốt (với các lí do mình nói ở trên) thì trở thành con heo tế thần ngay :) Chính vì 1 vài cá nhân gian lận mà 1 số bạn cũng bị vạ lây :D

Vậy nên ai còn đang gian lận thì nên dừng lại nhé :)

Lại cái kiểu trẻ trâu đi dìm hàng soft khác để PR soft mình, loại này chả bao giờ phát triển nổi.

Nên nhớ là 99% mem pix dùng tool của XĐ, và bị banned là do nhiều lí do : cheat, gõ sai nhiều, mạng yếu, đứt mạng,.. Chứ ko phải liên quan đến soft nhé.

Soft XD là số 1 , trước đây duy nhất soft bubuteam là có thể cạnh tranh ngang hàng. Còn lại đến nay các soft khác , kể cả soft của cậu cũng chả so sánh đc đâu.

Sr các bạn vì mình ghét mấy thằng cơ hội này :)
Trước từng bị banned vì cãi nhau, nên mình cũng k thèm cãi nhau với loại trẻ trâu như b :D

mình trả dìm hàng soft nào cả, rõ ràng nhiều b đã bị banned nick vì lỗi code trống, mình cũng k biết các b đó dùng soft nào, và quan sát comment của b thì rõ ràng là team xd hoặc là fan cuồng ngu ngốc

xd chỉ là ra đời trước chứ chất lượng chưa chắc là số 1

hiện tại rất nhiều soft captcha k chỉ có st và xd

lỗi code trống là lỗi do soft k thể chối cãi và đổ lỗi cho proxy vì nếu do proxy thì bị timeout chứ k phải là code trống

Trước từng bị banned vì cãi nhau, nên mình cũng k thèm cãi nhau với loại trẻ trâu như b :D

mình trả dìm hàng soft nào cả, rõ ràng nhiều b đã bị banned nick vì lỗi code trống, mình cũng k biết các b đó dùng soft nào, và quan sát comment của b thì rõ ràng là team xd hoặc là fan cuồng ngu ngốc

lỗi code trống là lỗi do soft k thể chối cãi và đổ lỗi cho proxy vì nếu do proxy thì bị timeout chứ k phải là code trống

mấy thằng ngu thì chỉ biết nói mỗi câu: trẻ trâu, cuồng,.. này nọ . Có dìm người khác để né tránh cái ngu dốt của mình.

Cái tool cùi bắp, lỗi tùm lum mà đòi hút máu 5$ . THôi biến đi, cái thể loại chỉ muốn hút máu người khác thì chả ai hoan nghênh

Sr MOD vì cãi nhau. Đi ra :)

mấy thằng ngu thì chỉ biết nói mỗi câu: trẻ trâu, cuồng,.. này nọ . Có dìm người khác để né tránh cái ngu dốt của mình.

Cái tool cùi bắp, lỗi tùm lum mà đòi hút máu 5$ . THôi biến đi, cái thể loại chỉ muốn hút máu người khác thì chả ai hoan nghênh

Sr MOD vì cãi nhau. Đi ra :)
sr mod nhé, thằng ngu này thì k thèm chấp nó tự chửi nó ngu cơ mà, thậm trí nó tự chửi nó ngu lúc nào nó cũng k biết

cái soft st k lỗi như soft kia đâu nhé,mà là chỉ chạy được trên windows 32bit, ngu thì đừng tỏ ra nguy hiểm, còn soft kia thì chạy trên 32bit, 64bit mà lỗi k chịu nhận,

member gõ khổ mãi được vài $bị banned nguyên group :D

thằng kia gây chuyện trước mod nhé

Không muốn comment ở đây cơ mà code trống là khi view lại những code đã gõ, thì code ấy không có câu trả lời. Nguyên nhân là thời gian submit kết quả gõ lên server quá thời gian, kết quả không được tính đâu liên quan gì đến code động hay không.
Và, nguyên nhân submit kết quả không kịp thì có thể tại mạng, server (proxy hoặc có thể chính tại server pix luôn).

Uhm, soft mình ra đời trước, vậy nên trải qua đủ trò của pix, hỗ trợ được đủ các thể loại chọn chó mèo, đồ vật câu hỏi các kiểu thôi. :)

Không muốn comment ở đây cơ mà code trống là khi view lại những code đã gõ, thì code ấy không có câu trả lời. Nguyên nhân là thời gian submit kết quả gõ lên server quá thời gian, kết quả không được tính đâu liên quan gì đến code động hay không.
Và, nguyên nhân submit kết quả không kịp thì có thể tại mạng, server (proxy hoặc có thể chính tại server pix luôn).

Uhm, soft mình ra đời trước, vậy nên trải qua đủ trò của pix, hỗ trợ được đủ các thể loại chọn chó mèo, đồ vật câu hỏi các kiểu thôi. :)

Quan trọng là giá rẻ , hỗ trợ anh em captcha là chính chứ ko phải là vì kiếm tiền từ anh em captcha :) , mua thiếu, mua nợ..bác đều thoải mái.
Mọi update, lỗi, ý kiến của anh em bác luôn lắng nghe và cập nhật ngay khi có thể.

Đó là điều khiến soft XĐ có chỗ đứng vững chãi cho mình :)

mình cũng đã tiếp xúc đủ loại, chó mèo đủ cả nên có thể hiểu mọi chuyện

mình k hề có comment nào nói tới soft xd trước khi có thằng ngu nào đó nên tiếng.

chắc cũng là do có tật giật mình hoặc bất kỳ 1 lý do nào đó. mình cũng k có nhắc tới vấn đề code động.

còn riêng pix nếu như do proxy timeout thì code đó k xuất hiện trong statics, chỉ khi soft nào đó, bất kỳ soft nào, hiện có nhiều soft, nếu xử lý lỗi sẽ có code trống.

nếu trong 1 lúc có 10 hoặc 20 hình nếu k gõ kịp soft k xử lý được sẽ có code trống

mình cũng đã tiếp xúc đủ loại, chó mèo đủ cả nên có thể hiểu mọi chuyện

mình k hề có comment nào nói tới soft xd trước khi có thằng ngu nào đó nên tiếng.

chắc cũng là do có tật giật mình hoặc bất kỳ 1 lý do nào đó. mình cũng k có nhắc tới vấn đề code động.

còn riêng pix nếu như do proxy timeout thì code đó k xuất hiện trong statics, chỉ khi soft nào đó, bất kỳ soft nào, hiện có nhiều soft, nếu xử lý lỗi sẽ có code trống.

nếu trong 1 lúc có 10 hoặc 20 hình nếu k gõ kịp soft k xử lý được sẽ có code trống

Mình chả hiểu định nghĩa code trống của bạn là thế nào, và chả có proxy nào timeout cả. Timeout hay không là ở trên server pix, nếu quá thời gian, câu trả lời không được tính, và phần trả lời khi xem lại những code đã gõ bị trống, có vậy thôi.

Mình cũng không tưởng tượng được soft bạn xử lý gì cao siêu. Riêng soft mình hình đến chỉ cho tạm vào hàng đợi chờ gõ, có 100 hình đến cũng thế; và khi nào hết thời gian (30s với pix) thì submit tương tự như bấm esc rồi tạm dừng thôi :).

Mình chả hiểu định nghĩa code trống của bạn là thế nào, và chả có proxy nào timeout cả. Timeout hay không là ở trên server pix, nếu quá thời gian, câu trả lời không được tính, và phần trả lời khi xem lại những code đã gõ bị trống, có vậy thôi.

Mình cũng không tưởng tượng được soft bạn xử lý gì cao siêu. Riêng soft mình hình đến chỉ cho tạm vào hàng đợi chờ gõ, có 100 hình đến cũng thế; và khi nào hết thời gian (30s với pix) thì submit tương tự như bấm esc rồi tạm dừng thôi :).
mình chưa từng tải soft xd nên k biết về soft xd

mình chỉ biết là nếu như proxy chậm hoặc gõ k kịp thì pix sẽ liệt kê code đó và timeout, ví dụ vào web gõ, nếu qua 30s thì code đó sẽ bị timeoout và tạm dừng, và code đó k có trong statics.

dùng bất kỳ soft nào nếu trong statics có code trống nghĩa là soft xử lý lỗi.

mình chưa từng tải soft xd nên k biết về soft xd

mình chỉ biết là nếu như proxy chậm hoặc gõ k kịp thì pix sẽ liệt kê code đó và timeout, ví dụ vào web gõ, nếu qua 30s thì code đó sẽ bị timeoout và tạm dừng, và code đó k có trong statics.

dùng bất kỳ soft nào nếu trong statics có code trống nghĩa là soft xử lý lỗi.

À, mình không nói đến timeout ấy. Timeout ở đây là vẫn submit kết quả lên, chỉ có điều thời gian submit quá lâu thôi.

Chắc bạn chưa thấy proxy nào mất >20s để kết nối tới server :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week