Warning tình trạng mua acc matomy

chickemilk

Banned
Reactions
23
MR
0.000
Tuần trước mình mua acc matomy của mroffers_2000, pm hỏi giá bảo 4 triệu, mình quay sang pm cho nick yahoo: tiasangtrongtim85 thì được báo giá 8 triệu. Xong quay sang thương thảo với nick: mroffers_2000 thì ông này bảo các bên đều bán giá 8 triệu, chỗ này 4 triệu là rẻ rồi. Sau đó mình mua bớt đc 500 còn 3 triệu rưỡi. mấy hôm sau gọi xin domain ( do mình ngu nên k hỏi domain lúc mua) thì ông này hét "8 triệu thì t đưa domain". Vãi thật. Mình làm bài rp này cái thứ nhất là để tố cáo hành vi phá giá, thứ 2 nhờ mob kiểm tra 2 nick yahoo này chung 1 ip. là 1 người bày ra lừa đảo, thứ 3 cảnh báo ai mua thì tránh xa lão này

dân bán acc net dạo này nó ranh lắm, bác cẫn thận, mình củng mới bị cho ăn hành 3 acc yeah. chia bùn cùng thớt

Các bác bán thì bán cho tử tế tý. Matomy giờ hàng thì ít mà còn hét lên giời. Reg cái ác nét xong quăng muốn kệ người mua sao thì kệ rồi đổ tại người mua làm ko chuẩn

Ổng ghi thì có 1-2 trịu mà pm thì giá ra thế à - 2 cái nick yahoo đó là cùng 1 đội đẩy đưa cho nhau cả thôi dính chưởng rồi

matomy gia h chi khoan 2tr tro lai thui
Vãi cả cpaload mí đây đã vào lại @binh6699
Và mình ghét cái cách đỗ thừa này nọ của bạn khi team ko làm ăn được gì
cpaload1.PNG cpaload2.PNG cpaload3.PNG
@tapsuoffer vào dòm chơi thím

Last edited:
má tô mỳ tiền này trước 20c mà sao dạo này xuống giá vậy nhỉ. Có khi nào có biến:( tình hình rất là tình hình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week