Ask Tình trạng sonic bị ban hết, các sư phụ nội công thâm thịt vào cho ý kiến ạ

chickemilk

Banned
Reactions
23
MR
0.000
từ ngày hôm qua tất cả các site chiến moblie đều k làm được ạ? em chỉ là newbie nghe mấy thánh nói thế, quay tay lại mấy site cũ làm k được nữa thật. không biết là nó ra sao, liệu mấy hôm nữa có làm được không?

cxbach

Junior
Reactions
40
MR
0.000
anh em quên khái niệm mobile đi, với tình trạng chick và choác như thời gian vừa rồi thì bố sonic nó cũng éo đỡ được, một ngày các bố làm 1k 2k thì sonic nó có bán nhà cũng ko trả nổi cho anh em

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
Tháng rồi là tháng tỉ lệ fraud quá hot làm cho các tất cả các Net rất là bực mình và hậu quả là giết và delay payment thôi :) Sonic các bác ăn mấy năm nay rồi thì đến lúc các bác cũng phải nhả ra 1 chút chứ kêu ca cái giề :v

dembuon

Junior
Reactions
93
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
có phải là tài chó điên đây không
tài chó điên gặp linh xe ôm đây.. mẹ bọn lol nào nó cheat link (ios ) toàn 15-20k điều tra đi.. rồi đem xăng tẩm đốt cụ nhà chúng nó.

Có một dideuf mà các thánh không biết (là tháng 3--có những thánh ăn vài chục K tiền ios.. )
- THÁNG NÀY CÁC THÁNH OÁNH MẠNH THÁNG 4- THÁNG 5 TỈ LỆ XỊT QUÁ CAO .. CÁC NÉT NÓ NÓI VỚI SONIC

Các nét (): ALO SONIC ĐẤY HẢ.!
Sonic : dạ em nge
các nét(): mày cheat ios *** gì mà dữ thế , mày có để tụi tao sống không, cheat thế này lấy cẹc đâu ra mà trả tiền trong khi tình hình chính trị thế giới bất ổn mày biết không ( Biển đông đang dậy sóng, hoa đông thì đục ngào )
Sonic : dạ em xem lại ạ!
Tali: báo cáo lãnh đạo tụi nó cheat ios đó ạ
Lãnh đạo sonic: đù má chém hết đi cứ thằng nào chưa paid, làm ios thì chém hết cho tao lấy tiền đi nhậu
Tali: vâng thư sếp em chảm hết .. qua già soát em thấy traffic đến từ .., và Một số ít từ các tỉnh khác VN
Lãnh đạo sonic : Chém chém chém hết tao bực rồi
Sonic : anh " các anh nét lớn đó ạ" em chảm hết rồi ạnh thôi cho em xin nhớ paid em số còn lại
Các nét (): anh sẽ paid chú ! nên trảm hết chúng nó làm láo cho anh.. làm từ từ thôi chứ ! CÁC CHÚ ĐÚNG LÀ VCL

Câu chuyện vui nhưng tiên đoán là sự thật đang diễn ra ở supersonic ADS..

Last edited:
Reactions
1,323
MR
0.275
sonic bão hình như hơi bị nặng à. rất may là mình không có đâm đầu vào, không thì giờ này ....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,984
176,457
Latest member
Interplug1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week