Tình yêu nào phải trò chơi. Dân cạp đâu vào học hỏi nhé :))

good job, cậu này có tố chất trờ thành 1 nhà báo phỏng vấn trả lời trực tuyến:binhsua162:
nói như bạn là 2 nghề phải ko , phỏng vấn và trả lời tt ? :)

- - - Updated - - -

mấy bạn nói sao ấy chứ , gõ nhanh mấy thời nay cũng thất nghiệp mà
có dự án nào chạy theo kịp với tốc độ tăng của dân capt đâu , nó tìm cách chèn ép mình hơn là tăng sản lượng !
đôi lời góp ý , ko cố ý chém gió ;))

Speed cao, gõ tiếng việt vừa nghe vừa gõ, ko miss một lỗi nào! thích hợp cho việc làm thư kí cho mấy ông xếp được!
Ps: Nhưng vào captcha thì không được rầu, vì captcha phải có khả năng quan sát và xử lí code nữa, chứ capt (sound) chưa có!

Cái này có phải của thằng thớt đêk đâu mà vào khen lấy khen để trời

gõ nhanh này thì bình thường thôi mà.tớ cũng đánh được 10 ngón nhanh tuơng đương như trong video.có nhiều bạn không đánh được 10 ngón cứ nghĩ là người đánh trong video đó nếu mà đánh captcha thì chắc là dư giả lắm.thật ra mà nói không có chuyện đó.bởi vì đánh văn bản thuần thì rất nhanh.vì mình chủ động trong câu chữ sẽ đánh nhanh.còn captpcah có người nói cần có khả năng quan sát và xử lý code.điều đó mình thấy đúng.mình nói thêm 1 điều là đánh captcha sẽ chậm hơn là đánh văn bản thuần.bởi vì captcha nó chủ động câu chữ ký tự còn mình bị động .nó xuất hiện trước,não mình phát hiện sau nên xử lý sẽ lâu hơn là văn bản.chưa chắc đánh văn bản nhanh thì đánh captcha đã nhanh đâu.mình làm captcha cũng lâu rồi nên mình hiểu rõ mà. :)

Captcha, gõ được 1h được 5-600 code, 3 tuần mắt tăng lên thêm 0.5 độ, nghỉ luôn. Bác chủ thớt gõ TV nhanh vậy thì cap khối tiền rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week