SCAM tinhbanggia_19862004 có ních mmo4 duongaz scam

Status
Not open for further replies.
hwa chửi nhau như chó xong tầm 23h đêm wa nó lại mò vào pm mình nói chuyện coi như ko có chuyện gì xảy ra ý, ko hiểu thằng này la cái loại người gì nữa nó ko biết dơ mặt à... đúng là súc vật thật các bác à...pm nhờ e có tk paypal ko nó chuyển nhờ ít $ vào tk pp của e mà e còn ko thèm tiếp chuyện với loại người xấu xa đê tiện như nó :-j biết chắc là nó lai có ý đồ j xấu định dở trò đây mà... nói thật với các bác e khẳng định 99% là thằng chuyên Scam HUNGVANLONG . trước nó đã SCAM e rồi. cái chiêu bài lừa của nó cứ mon men nói chuyện rồi nói có cài này hay lắm kiếm đc nhiều $$ lắm để đối phương mắc lừa van xin nó cách chơi rồi nó lại nói tớ cũng mất tiền mua lại của ng khác đấy... nếu cậu cần tớ bán lại cho =)) ... bgio nó ko ăn đc của 200k nên nó tức nó post lên mmo bêu xấu e thôi. các bác cứ ngẫm xem nếu gặp ng tốt ko có ý xấu xa. hỏi cái cách clone vps rất đơn giản j mà ko hướng dẫn giúp nhau đc mà cứ fai tiền,minh mới chơi nên ko hiểu biết mấy cài này lắm,tiện đang chat vs nó thì hoi nó thôi, nêú ko cũng lên google tìm... :)) cái j nó cực khó cơ thì còn nói đến lấy tiền cua ng khác còn đc. Đây là pic nó chát với mình sau khi đã chửi nhau như chó mè :D

đúng như cậu nói cái thằng ấy ko bằng giẻ rách lúc lên report thì hùng hồn lắm!!! ngẫm đi ngẫm lại giẻ rách còn lành hơn nó ( đẳng cấp của nó chắc phải tới lv giẻ nát rồi mà ko phải nát thường mà nát bét) vô phúc cho cha mẹ và con cái nó!!! =))

nó là cái thằng chuyên đi scam lừa đảo ng khác đê moi tiền mà, chẳng wa nó mới dùng nick khác nên mình ko tiện đưa bằng chứng lên thôi. vừa chửi nhau vơi nó xong nó là mò vào pm cậu cậu tớ tớ như ko có j xảy ra... thế là đủ hiểu nó là loại ng thế nào rồi nhé. nhờ tk paypal cua mình để rút tiền về đấy, nhưng mình dơ nó như đống *** ko thèm tiếp chuyện, ý của nó là định mon men rồi tìm kế hack tk pp của mình đây mà... ad xem xóa topic và xử tội thằng ôn này đi . thanks @binh6699

Last edited:
đối chất không xong banned nó đi nó mà reg nick khác tìm hiểu banned tiếp ????

Mà forum đừng cho view tự do thế lẽ nào cho no dạo quanh forum và add nick yahoo free và lừa đảo hã Shin

Thread đã scam và không còn bằng chứng nào để cung cấp !

Topic close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week