Tutorial Tips Running hằng ngày giúp ae vào bờ

GangStyer

Banned
Reactions
52
MR
0.000
. TOPIC CLOSE MÌNH CHỈ CHÉM GIÓ VỚI AE CẢ THÔI THỰC CHẤT CHẢ CÓ TÀI NĂNG GÌ CẢ CHƠI BÓNG TOÀN LOSE FULL :)
Ai cần kèo ngon thì ib mình sent kèo chứ k thể public mất miếng cơm
Một vài cách cho ae tự soi:
Phải có acc ibet mới soi được. Trên ibet 1 trận thường sẽ có 3 kèo. Chọn trận nào có kèo chính là kèo đồng banh tức là level, 2 kèo phụ mỗi kèo chấp 1/4 bỏ ít (bỏ mấy cũng được ko quan trọng, chỉ cần nhớ là 1 kèo khách chấp 1/4, 1 kèo home chấp 1/4). Chú ý phải nhìn cho kỹ chứ ko là lộn thế. Nếu tình hình ko có gì thay đổi như red card hay kèo tăng giảm, thì đến phút 65 trở đi, ibet sẽ mất 1 kèo, còn 2 kèo, 1 kèo chính đồng banh, 1 kèo phụ chấp 1/4. (Lưu ý, trước khi về con heo, tức là có 3 kèo như trên trước khi mất kèo.)Thì thằng nào còn kèo chấp 1/4 thằng đó sẽ win. *** thằng đó kèo đồng banh. Đặc biệt chú ý, kèo đồng banh phải ăn < = 85, nếu trên 85 thì nguy hiểm. 90% clear.
Tuyệt chiêu run Over HT có khả năng win cao :

Away -1/4 cả trận . Over/Under FT = 2 1/4 (2.75). Over/Under HT = 3/4 . Nếu kèo như vậy 10 trận sẽ nổ tới 7 trận Over HT .
Không biết kèo ban đầu là bao nhiêu không quan trọng. Để ý từ phút thứ 20 ~ 26. Kèo FT là -0.5, kèo HT là lvl ăn 4~5 (Bất chấp tỷ số lúc đó là bao nhiêu) sẽ nổ Over HT. Tỷ lệ Win là 80

Để ý tất cả những trận mà có kèo chính (sát giờ đá 15 phút) là: lvl, -1 or -2 và kèo phụ ăn rất thấp <=70~75 . Áp dụng khi gần cuối trận đấu và phải rơi vào trường hợp đang về tiền (VD: Ban đầu A chấp B 1 trái, vào gần cuối trận A đang dẫn B 1 trái). Khi đó nhắm mắt đánh Rung. Đảm bảo tỷ lệ Win 85%

tất cả các trận có kèo ft 1/4 ht 1/4 đè tiền ăn 0,7x. (OVFT từ 2,75)canh rung 3/4 ăn >=8,chưa nổ ra 1/2 ăn đủ chưa nổ ra 1/2 thua<=5 phải canh lúc mới mở kèo,đánh dấu lại.trước h đá 3 tiếng kiểm tra thay đổi thì bỏ.chuẩn bị đá kiểm tra lần nữa thay đổi thì bỏ.vào đá thì kệ mịa nó thay đổi thế nào cũng nhắm
------------------------------------------------
canh từ p20 đên 28.kèo chính: FT1/2-3/4,HT lvl đè tiền 0,45->0,55.bất kể lúc đó tỉ số là bao nhiêu cũng nhắm mắt múc liều OVFT từ 2,75
------------------------------------------------------
5/ (PHUT 83 DEN PHUP 85) Kèo O/U
Chúng ta nên chú ý kỹ 1 điều như vậy, những phút đó OVER ăn 1.7 đến 1.9. Under ăn 0.37 đến 0.4, Thì nhất định sẽ có banh vào những phút cuối cùng
Chọn OVER xác suất 95 % WIN

H2 ra 2 kèo

- O/U 1 trái : tài ăn dưới 9, xỉu ăn đủ thua ít.
- O/U 1,25 : tài ăn đủ thua ít, dưới ăn dưới 8.
Đá khoảng 5 phút sẽ mất kèo 1,25 ra kèo 0,75, khoảng 10 đến 15 phút kèo 0,75 là kèo chính và kèo xuống nhanh ra rung khoảng phút 20.
Dễ nổ bàn thắng khoảng 25 phút cuối trận và khả năng ra 2 bàn khá cao.

Last edited:
11h mới chiến nhé ae

CLOSE

Last edited:
a dù sao close @@

Thanh niên đi lấy kèo người khác về post là của mình :)) còn nhận mình là Chiang wei nữa ... mắc cười thật

Xin cười vào mặt bác một phát , mình giúp ae vào bờ việc nguồn ở đâu kệ tôi k liên quan đến bạn :) , mình là đệ từ của nhân vật chiang wei nên việc giống là thường
chiang wei là ai vậy bác, cho e xin cái link :3

Nếu có ý tốt share kèo cho newbie vào bờ thì post kèo lên đây nhé bạn thớt. Ko chơi kiểu chèo kéo vào group hay yahoo, nếu không topic này sẽ bị close. 96.69% chèo kéo ra yahoo hay group chat sau này đều có thêm màn bán tip :)

Nếu có ý tốt share kèo cho newbie vào bờ thì post kèo lên đây nhé bạn thớt. Ko chơi kiểu chèo kéo vào group hay yahoo, nếu không topic này sẽ bị close. 96.69% chèo kéo ra yahoo hay group chat sau này đều có thêm màn bán tip :)

ok bạn close gấp cho mình đi mình đi lừa bán tip đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week