Title phản cảm - Pm mod để sửa lại không sẽ del bài !

kanni

Banned
Reactions
101
MR
0.000

;)) trai hàn được cái là môi đỏ , da trắng >> rất là nữ tính ;)) .
là 1 thằng đàn ông liệu có cần da trắng , môi đỏ , điệu đà như đàn bà , tê tê như pê đê ko ta :binhsua146:

là 1 thằng đàn ông liệu có cần da trắng , môi đỏ , điệu đà như đàn bà , tê tê như pê đê ko ta :binhsua146:

Chuận lắm bạn hiền .....................................

thành phần này nguy hiểm quá. Ko biết sau khi hết cuồng HQ có quay ra cuồng châu Âu rồi bảo VN mình ngắn ko nhỉ :m131:

Mấy cái loại đó để Pede thông @ss.
Mịa cái con ngu kia mình mà gặp là ''phang'' ngay,xem còn chê trai Việt nữa k?

Mấy cái giống đó tiến hóa chưa xong hết đó mà, Mọc Lông từ trong não :binhsua159:

Last edited by a moderator:
Cũng khó đỡ thật =.= So sánh khập khiễng..... Trai hàn đẹp :D Ng Hàn Quốc xấu lắm bạn gì đó ạ :) chỉ có diễn viên sau khi phẫu thuật thẩm mỹ thì mới đẹp thôi. Nếu bạn có dịp qua Hàn bạn sẽ biết :D.

Cũng khó đỡ thật =.= So sánh khập khiễng..... Trai hàn đẹp :D Ng Hàn Quốc xấu lắm bạn gì đó ạ :) chỉ có diễn viên sau khi phẫu thuật thẩm mỹ thì mới đẹp thôi. Nếu bạn có dịp qua Hàn bạn sẽ biết :D.

Ah, cái này chuẩn men này.

Diễn viên HQ với Nhật dao kéo đến 99% cơ thể mịa nó rồi, còn đíu chỗ nào nữa.

thật.mình thấy hàn vs nhật là xấu nhất đấy.chỉ có diễn viên ca sĩ đi phẫu thuật mới đẹp vậy

Ah, cái này chuẩn men này.

Diễn viên HQ với Nhật dao kéo đến 99% cơ thể mịa nó rồi, còn đíu chỗ nào nữa.

Đúng vậy !

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week