Tk BB ver lâu lắm rồi giờ bắt up lại poof là sao?

Tk mình ver rồi, thanh toán mấy lần rồi, hôm nay vào thấy nó nói thế này, điên vãi!
Attention:
You have activated a package more than 30 days ago. You are required to upload a valid piece of identification within 30 days. If you do not upload a valid piece of ID you will not be able to access your account. Click here to upload your ID.

Nói mới thay đổi chút dao diện, trông có vẻ pro hơn nhất là ở phần live chát mà mỗi tội nó bắt up cái gì đó mà tạm dịch ở gg như sau:

Chú ý:
Bạn đã kích hoạt một gói cách đây hơn 30 ngày. Bạn được yêu cầu để tải lên một phần giá trị xác định trong vòng 30 ngày. Nếu bạn không tải lên một phần giá trị của ID, bạn sẽ không thể truy cập vào tài khoản của bạn. Click vào đây để tải lên ID của bạn.

Last edited by a moderator:
Nhiều lên thì tái đầu tư tiếp đi, để không làm j cho phí của.

bác đừng xui dại em , theo nó đã 6 tháng nay rồi mà mới rút đc có 260$ , còn 1 lệnh 460 từ tháng 11 nữa. biết nó sống đến bao giờ . về đc lần nào vui lần đó thôi.
tái tiếc làm gì cho mệt :))

bác đừng xui dại em , theo nó đã 6 tháng nay rồi mà mới rút đc có 260$ , còn 1 lệnh 460 từ tháng 11 nữa. biết nó sống đến bao giờ . về đc lần nào vui lần đó thôi.
tái tiếc làm gì cho mệt :))
Cậu đã hoàn vốn chưa? nếu rồi thì tái mạnh đi, còn chờ j nữa ;))

Có một số người report rằng xuất hiện hiện tượng panel qualify rồi nhưng tự nhiên lại trở thành unqualified. Mọi người theo dõi ở Account Summary và E-wallet để phát hiện các trường hợp đó. Nếu gặp phải thì cứ để yên (không nên qualify thêm lần nữa) vì BB đã biết lỗi này và sẽ khắc phục sớm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week