Ask Tk Itunes bị disable

daso1988

Senior
Reactions
280
MR
0.165
Bi kich của mình nó thế này:
Theo tiếng gọi của KPI, mình mua 5 cái giftcard Itunes của một đại hiệp, tổng 250$, add vào account bình thường hí hửng vào app order thì báo account Itunes bị disable. Hoang mang quá giờ chả biết làm sao. Huynh đài nào đã từng trải qua cho tiểu đệ lời khuyên với (nhân tiện dự luôn là sẽ có nhiều reply kiểu "để ngắm đi" hay "thành kính phân ưu" :D ). Đa tạ các huynh đệ giúp đỡ!

PS: pro nào giỏi tiếng anh call Apple giải thích mua giftcard giúp mình vớiiiii

Last edited:
có khi nào gift chùa bị dis chăng :eek:

không "để ngắm đi" thì biết làm gì nữa

Bác vào trang support apple chat với nó. Em bị nhiều acc, với bị nhiều thời gian khác nhau khi làm bestreviewapp nên không biết bây giờ có giải quyết được không.

Chỉ cần nói tình trạng acc, rồi nó sẽ check, nó giải quyết không được thì sẽ đưa lên cấp cao hơn.

Hoặc cứ để acc đấy hên hên sau 1 tháng 2 tháng sẽ tự động mua app lại được.

Ca này hên xui thôi bác

bạn mua code chính hãng mà dùng
Apple-itunes-gift-card-us
thấy trang của bác GC $10 giá 270k :D mua GC phải có chiết khấu rẻ hơn mệnh giá chứ không thì em dùng thẻ visa của em thanh toán luôn cho gọn, $10 = 23000 VND thôi

Bác vào trang support apple chat với nó. Em bị nhiều acc, với bị nhiều thời gian khác nhau khi làm bestreviewapp nên không biết bây giờ có giải quyết được không.

Chỉ cần nói tình trạng acc, rồi nó sẽ check, nó giải quyết không được thì sẽ đưa lên cấp cao hơn.

Hoặc cứ để acc đấy hên hên sau 1 tháng 2 tháng sẽ tự động mua app lại được.

Ca này hên xui thôi bác
chat support nó rồi bọn nó ko giải quyết đc bảo gọi cho bọn security hỏi, thôi kệ vứt đấy vậy, giờ mua chính hãng thôi.

thấy trang của bác GC $10 giá 270k :D mua GC phải có chiết khấu rẻ hơn mệnh giá chứ không thì em dùng thẻ visa của em thanh toán luôn cho gọn, $10 = 23000 VND thôi
:D à cái này gìt hịn bạn ơi.
2 là dành cho người ko dùng dc thẻ visa để nạp . chứ visa thì rẻ chắc rồi :D

Mua trúng Gift code tầm bậy rồi, redem xong bị support liền. Cái này hên xui call lên thì khi dc khi không.

làm sao để phân biệt được đâu là code bẩn , đâu là code ko bẩn , bác nào giúp cái nhé.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back