SCAM @TKLGROUP - TẠ KHÁNH LINH VÀO giải quyết 22tr500k

Status
Not open for further replies.
Còn 35 phút, hi vọng tiền về và ko mất thêm niềm tin

Cho vay mượn hay thiếu nó phụ thuộc chính vào con người sau đó mới là hoàn cảnh cuối cùng là số tiền.
Cẩn trọng với mọi mối quan hệ là chính, mod miếc chỉ là ảo danh.

Mình vẫn cho mượn hoặc thiếu 3 mem rất bình thường trên này, chả verify, không BH, nick trắng toát

1. Hứa ngày trả, trả đúng ngày qua VCB
2. Trả dần dần
3. Đang mất liên lạc

Đã dám cho vay vì tin tưởng thì phải chấp nhận sự nhìn nhận của bản thân

Theo như thông tin mình đc biết thì còn khá nhiều người nữa cơ ko chỉ riêng chủ thread
Nhưng hiện tại thì chỉ mới có mỗi dinhkienphong report thôi

Theo như thông tin mình đc biết thì còn khá nhiều người nữa cơ ko chỉ riêng chủ thread
Nhưng hiện tại thì chỉ mới có mỗi dinhkienphong report thôi

Last edited:
7110$ cơ à bác @@

Còn 35 phút, hi vọng tiền về và ko mất thêm niềm tin

Cho vay mượn hay thiếu nó phụ thuộc chính vào con người sau đó mới là hoàn cảnh cuối cùng là số tiền.
Cẩn trọng với mọi mối quan hệ là chính, mod miếc chỉ là ảo danh.

Mình vẫn cho mượn hoặc thiếu 3 mem rất bình thường trên này, chả verify, không BH, nick trắng toát

1. Hứa ngày trả, trả đúng ngày qua VCB
2. Trả dần dần
3. Đang mất liên lạc

Đã dám cho vay vì tin tưởng thì phải chấp nhận sự nhìn nhận của bản thân

Đại gia trong các đại gia là đây :eek::eek::eek::eek:

Chưa tới 12h mà đổi title lẹ vậy :D

E đã cho nhiều cơ hội rồi ad à. Tiền e giờ rất cần để làm nhiều việc trong gia đình. Nên e k thể chờ đc nữa.

E đã cho nó cơ hội 12h ngày mai nữa là hạn cuối rồi. Nếu không giải quyết e sẽ nhờ mod xử lý luôn. Tình cảm ae đã nói hết ở tin nhắn rồi.

Cảm ơn.

Cái này là cho vay hay là đầu tư làm ăn chung nhỉ? Nó là 2 phạm trù khác nhau ...

Đã inbox anh @Shin trình bày về thằng này. Nhưng anh @Shin để theo dõi và cho đến hôm nay xảy ra vụ việc đáng tiếc này.

Cái này là cho vay hay là đầu tư làm ăn chung nhỉ? Nó là 2 phạm trù khác nhau ...
chắc là cho vay rùi, nếu làm ăn chung ai thì đã có chơi có chịu. Mà nếu ko trả thì sao ta ?

Đã inbox anh @Shin trình bày về thằng này. Nhưng anh @Shin để theo dõi và cho đến hôm nay xảy ra vụ việc đáng tiếc này.

thật ra ko ai report nên ko giải quyết được ^^. Với không có bằng chứng cụ thể !

chả biết nói sao, khổ thân anh D . Sao năm nay lắm hạn thế >.< Hi vọng là hạn cuối cùng của anh hjx

Đều là các oldbie mmo, sao các thím ko nhớ cu em này đã từng dính phốt rất nặng 1 lần (trước khi đổi tên) rồi à còn cho mượn tiền?
dính phốt nặng nhưng sau đó vẫn có mác Staff mem :))

thành viên này từng scam bị banned nick, rồi lập nick khác nhiều member k đồng ý nhưng rồi vẫn lên mod, rồi hôm nay scam số tiền khủng hơn :confused:

thời thế trắng đen lẫn lộn chẳng biết đường nào mà mò, lúc thì đen là trắng, trắng là đen, lúc thì đen là đen trắng là trắng :D

kinh nghiệm là k tin bố con thằng nào hết :D

Xin linh cái phốt kia à

Thời nay lòng tốt dễ bị lợi dụng quá. Trước cũng có cho mấy đứa bạn mượn đứa ít đứa nhiều, lúc mượn thề non hẹn biển mấy ngày rồi lại khất tuần sau dây dưa cả mấy tháng đòi mãi mới trả. Có đứa mượn xong quên hoặc biến đâu mất chả liên lạc được. Nên giờ thề với lòng dù bạn bè thân cũng chả cho mượn. Thà mất lòng còn hơn mất cả 2 ;(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week