tmod namtuoc lợi dụng chức quyền dọa dẫm mem và gửi cảnh cáo vô lý mời admin vào

Status
Not open for further replies.
Reactions
29
MR
0.000
http://mmo4me.com/showthread.php?88240-Moi-ngay-1-tran-gap-thiep-qua-ngay
tại topic này mình thấy tmod namtuoc vừa quay trở lại tưởng là đóng góp gì cho forum thì hóa ra là là BÁN TIP trong khi bên ngoài nhiều topic share tip và thảo luận đã bị tmod remove vào thùng rác ( mình nghĩ là ko để nơi thảo luận để dễ bán tip) . Trong khi bên ngoài cũng có 1 topic share tip free cho mọi người.

Vào đọc topic thì mình thấy tmod đã đe dọa các mem để chuộc lợi cho mình

p/s : Ai thích gạch đá thì mời ra chổ khác he. "Nước sông không phạm nước giếng" nên thích thì đây cũng có mấy cái "thẻ" tặng cho.

Mình thấy chướng mắt thì có comment mấy comment thì đều bị xóa và bị đe dọa
Reason
Lần nữa thì đứng trách nhé. Cái này là mấy you thách thức tớ gòi đấy. Liệu hồn

Tiếp đó mình comment như sau (đã chụp ảnh vì sợ bị xóa)

Sau đó mình đã bị xóa và bị gửi 1 thẻ cảnh cáo

Reason
Cấm Spam. Muốn spam qua box chat mà lập thread
You have received a warning at Kiếm Tiền Trên Mạng - MMO4ME

Dear yahoolaextrang,

You have received a warning at Kiếm Tiền Trên Mạng - MMO4ME.

Reason:
-------
Post Rule Violation

You thích gạch đá thì ra chổ khác chơi nhé.
-------

Warnings serve as a reminder to you of the forum's rules, which you are expected to understand and follow.

All the best,
Kiếm Tiền Trên Mạng - MMO4ME​

Qua đây mình cảm thấy tmod này xin làm trở lại là chỉ vì vụ lợi cho bản thân ko hề có ý tạo sân chơi lành mạnh vui vẻ cho mọi người trong box ***. Qua việc tự ý remove hết các topic tâm huyết và là nơi thảo luận của mọi người cho thấy ko có sự tôn trọng thành viên , lộng quyền, đe dọa các thành viên để vụ lợi cho bản thân. Tự ý xóa comment và gửi thẻ phạt một cách vô lý.
Đây là vài lời của mình, hi vọng admin sẽ xem xét về tmod này có xứng đáng làm tmod hay ko.

update
tmod namtuoc lên chatbox xúc phạm mem với những từ ngữ nghe khó chịu nên mình chụp ảnh luôn

tmod namtuoc nếu đc lên mod chắc ban nick vô tội vạ quá

Last edited by a moderator:
cứ lúc nào tuyển TM mới đều có chuyện phải bàn........

thật ra không phải admin muốn cho namtuoc lên làm TM mà chẳng qua là không ai vào đảm nhận chức vị đó nên mới cho namtuoc thử việc lần 2 và....và.....giờ thì rõ rồi, ai ứng cử tiếp chức TM box *** thì ứng cử :binhsua14:

Upvote 0
m cũng hay nói chuyện, thấy b namtuoc nói chuyện cũng đoàng hoàng, và tôn trọng, nhiều lúc giúp đỡ, giải thích thoải mái, nói chung khi có bất hòa thì nên xem lại cả 2 phía :binhsua17:

Upvote 0
nói chung làm mod mà để dân kêu dù chỉ 1 vài người thì tự từ chức được rồi. ko nói có đường hoàng ko nhưng ko có năng lực cũng out được rồi :)

Bạn nói thế mình thấy ko đồng tình lắm. Làm sao có thể vừa lòng đc tất cả, nhất là những phần tử có thêr gọi chung là ý thức kém. Nhưng mình tin, họ chỉ là số ít. Đúng - sai thế nào, ko thể do 1 ng quyết định. Mà nó phụ thuộc vào số đông.

Mình mới làm T-mod đc 1 tgian ngắn, chắc cũng có 1-2 người chưa vừa lòng vs cách hành sử của tớ, nhưng tớ nghĩ, nếu nó đc pub ra, đa số mọi người sẽ biết đúng sai thế nào.

Upvote 0
http://mmo4me.com/showthread.php?88240-Moi-ngay-1-tran-gap-thiep-qua-ngay
tại topic này mình thấy tmod namtuoc vừa quay trở lại tưởng là đóng góp gì cho forum thì hóa ra là là BÁN TIP trong khi bên ngoài nhiều topic share tip và thảo luận đã bị tmod remove vào thùng rác ( mình nghĩ là ko để nơi thảo luận để dễ bán tip) . Trong khi bên ngoài cũng có 1 topic share tip free cho mọi người.

Vào đọc topic thì mình thấy tmod đã đe dọa các mem để chuộc lợi cho mình

Mình thấy chướng mắt thì có comment mấy comment thì đều bị xóa và bị đe dọa

Tiếp đó mình comment như sau (đã chụp ảnh vì sợ bị xóa)

Sau đó mình đã bị xóa và bị gửi 1 thẻ cảnh cáo

Qua đây mình cảm thấy tmod này xin làm trở lại là chỉ vì vụ lợi cho bản thân ko hề có ý tạo sân chơi lành mạnh vui vẻ cho mọi người trong box ***. Qua việc tự ý remove hết các topic tâm huyết và là nơi thảo luận của mọi người cho thấy ko có sự tôn trọng thành viên , lộng quyền, đe dọa các thành viên để vụ lợi cho bản thân. Tự ý xóa comment và gửi thẻ phạt một cách vô lý.
Đây là vài lời của mình, hi vọng admin sẽ xem xét về tmod này có xứng đáng làm tmod hay ko.

Ha ha ha... Rất cảm ơn You vì những report này...
Thế mình có vài ý kiến rất mong you và 1 số friend của you trả lời hộ.
_ Thứ nhất : You nói mình delete các thread chi sẻ tâm huyết và nơi thảo luận nào mà mình đã delete thế !?
_ Thứ 2 : Các thread share tip mình delete với lý do tại sao you có tìm hiểu và thật sự hiểu không ?!
_ Thứ 3 : Tại sao you bị mình cho thẻ cảnh cáo you có thấy lý do mình ghi không ?! (hay là đọc mà không hiểu !?)
_ Thứ 4 : Mình đã đe dọa gì you vậy, sao mình không thấy vậy ta ?!
_ Thứ 5 : Tại sao lại bị banned nick kia đi vậy !? (Thấy xấu hổ với các member 4room àh ?! Lấy nick clone đi spam là thấy không đủ tư cách rồi)
_ Thứ 6 : Trước khi gửi thẻ cảnh cáo mình có hành động gì báo cho you biết trước không !? (hình như là có đấy nhe..)
_ Thứ 7 : You căng cứ vào đâu mà bảo mình tự ý remove các thread trong box *** trong khi nó ảnh hưởng trực tiếp đến số post cửa mình !? (từ 1.776 post còn chưa tới 400 !?)
_ Thứ 8 : You có biết tấc cả các post có nội dung spam để tăng post thì èBQT 4room có quyềnb delete mà không cần báo trước không !?
_ Thứ 9 : Mình phạt thẻ you vô l1y chổ nào vậy !?

Có 1 số thắc mắc trên rất mong you và các friend của you trả lời hộ. Còn bằng không mình rất hy vọng MOD animax xem xét lại tình trạng dung túng các nick clone như thế này he.

Chào thân ái và quyết thắng.

Upvote 0
Ha ha ha... Rất cảm ơn You vì những report này...
Thế mình có vài ý kiến rất mong you và 1 số friend của you trả lời hộ.
_ Thứ nhất : You nói mình delete các thread chi sẻ tâm huyết và nơi thảo luận nào mà mình đã delete thế !?
_ Thứ 2 : Các thread share tip mình delete với lý do tại sao you có tìm hiểu và thật sự hiểu không ?!
_ Thứ 3 : Tại sao you bị mình cho thẻ cảnh cáo you có thấy lý do mình ghi không ?! (hay là đọc mà không hiểu !?)
_ Thứ 4 : Mình đã đe dọa gì you vậy, sao mình không thấy vậy ta ?!
_ Thứ 5 : Tại sao lại bị banned nick kia đi vậy !? (Thấy xấu hổ với các member 4room àh ?! Lấy nick clone đi spam là thấy không đủ tư cách rồi)
_ Thứ 6 : Trước khi gửi thẻ cảnh cáo mình có hành động gì báo cho you biết trước không !? (hình như là có đấy nhe..)
_ Thứ 7 : You căng cứ vào đâu mà bảo mình tự ý remove các thread trong box *** trong khi nó ảnh hưởng trực tiếp đến số post cửa mình !? (từ 1.776 post còn chưa tới 400 !?)
_ Thứ 8 : You có biết tấc cả các post có nội dung spam để tăng post thì èBQT 4room có quyềnb delete mà không cần báo trước không !?
_ Thứ 9 : Mình phạt thẻ you vô l1y chổ nào vậy !?

Có 1 số thắc mắc trên rất mong you và các friend của you trả lời hộ. Còn bằng không mình rất hy vọng MOD animax xem xét lại tình trạng dung túng các nick clone như thế này he.

Chào thân ái và quyết thắng.
cãi ngang thế này thì chẳng có gì phải nói nữa.
(Thấy xấu hổ với các member 4room àh ?! Lấy nick clone đi spam là thấy không đủ tư cách rồi)
có hiểu clone là gì ko??? đây là tôi đổi nick và ai cũng biết và như thế ko phải là clone nhé, còn nói về tư cách thì bạn nghĩ bạn là ai?? Đừng có mang cái tư cách ra so sánh vì chẳng biết ai hơn ai đâu

Đợi admin vào xử lý

Upvote 0
Theo tớ thì để cậu ấy làm tiếp 1 thời gian rồi hãy xem xét các cậu ah, không phải tự nhiên mà cậu ấy có những hành động như vậy đâu ! forum là nơi để chia sẻ làm sao để chiếc ví của mình luôn căng đầy, các cậu đừng quan tâm đến những vấn đề bên lề nhiều quá làm gì !

Upvote 0
Theo tớ thì để cậu ấy làm tiếp 1 thời gian rồi hãy xem xét các cậu ah, không phải tự nhiên mà cậu ấy có những hành động như vậy đâu ! forum là nơi để chia sẻ làm sao để chiếc ví của mình luôn căng đầy, các cậu đừng quan tâm đến những vấn đề bên lề nhiều quá làm gì !
mình chẳng quan tâm gì về box *** đâu lại tự nhiên rảnh ngồi lướt lung tung thôi. Còn việc vụ lợi thì tất nhiên, ai cũng vậy thôi. Nhưng cái kiểu ko tôn trọng người khác, vụ lợi và dọa nạt 1 cách trắng trợn kiểu này thì mình nghĩ ko xử lý thì sẽ là tiền lệ cho nhiều người sau.
Đã làm 1 người trong bqt thì phải có những tiêu chuẩn nhất định chứ không phải cứ muốn là lên làm, cứ làm sai rồi sửa, sửa xong lại sai , sai rồi sửa, cứ như vậy thì đến bao giờ

Mình là mình nghĩ nhiều người cũng giống mình muốn UNSET tmod này

Last edited by a moderator:
Upvote 0
cãi ngang thế này thì chẳng có gì phải nói nữa.

có hiểu clone là gì ko??? đây là tôi đổi nick và ai cũng biết và như thế ko phải là clone nhé, còn nói về tư cách thì bạn nghĩ bạn là ai?? Đừng có mang cái tư cách ra so sánh vì chẳng biết ai hơn ai đâu

Đợi admin vào xử lý

Clone nick là clone nick. Tranh cãi làm gì !?
Nếu cái nick chính kia làm ăn đàng hoàng thì cần gì mà bị banned hả you !?

Upvote 0
Sao mà unset rồi giờ lại làm Tmod sao mà anh em phục được. Làm vậy thì giống cái kiểu bị cách chức rồi lại được bổ nhiệm lại vậy. Chả hiểu xét duyệt mod như thế nào nữa :m003:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week