tmod namtuoc lợi dụng chức quyền dọa dẫm mem và gửi cảnh cáo vô lý mời admin vào

Status
Not open for further replies.
Reactions
29
MR
0.000
http://mmo4me.com/showthread.php?88240-Moi-ngay-1-tran-gap-thiep-qua-ngay
tại topic này mình thấy tmod namtuoc vừa quay trở lại tưởng là đóng góp gì cho forum thì hóa ra là là BÁN TIP trong khi bên ngoài nhiều topic share tip và thảo luận đã bị tmod remove vào thùng rác ( mình nghĩ là ko để nơi thảo luận để dễ bán tip) . Trong khi bên ngoài cũng có 1 topic share tip free cho mọi người.

Vào đọc topic thì mình thấy tmod đã đe dọa các mem để chuộc lợi cho mình

p/s : Ai thích gạch đá thì mời ra chổ khác he. "Nước sông không phạm nước giếng" nên thích thì đây cũng có mấy cái "thẻ" tặng cho.

Mình thấy chướng mắt thì có comment mấy comment thì đều bị xóa và bị đe dọa
Reason
Lần nữa thì đứng trách nhé. Cái này là mấy you thách thức tớ gòi đấy. Liệu hồn

Tiếp đó mình comment như sau (đã chụp ảnh vì sợ bị xóa)

Sau đó mình đã bị xóa và bị gửi 1 thẻ cảnh cáo

Reason
Cấm Spam. Muốn spam qua box chat mà lập thread
You have received a warning at Kiếm Tiền Trên Mạng - MMO4ME

Dear yahoolaextrang,

You have received a warning at Kiếm Tiền Trên Mạng - MMO4ME.

Reason:
-------
Post Rule Violation

You thích gạch đá thì ra chổ khác chơi nhé.
-------

Warnings serve as a reminder to you of the forum's rules, which you are expected to understand and follow.

All the best,
Kiếm Tiền Trên Mạng - MMO4ME​

Qua đây mình cảm thấy tmod này xin làm trở lại là chỉ vì vụ lợi cho bản thân ko hề có ý tạo sân chơi lành mạnh vui vẻ cho mọi người trong box ***. Qua việc tự ý remove hết các topic tâm huyết và là nơi thảo luận của mọi người cho thấy ko có sự tôn trọng thành viên , lộng quyền, đe dọa các thành viên để vụ lợi cho bản thân. Tự ý xóa comment và gửi thẻ phạt một cách vô lý.
Đây là vài lời của mình, hi vọng admin sẽ xem xét về tmod này có xứng đáng làm tmod hay ko.

update
tmod namtuoc lên chatbox xúc phạm mem với những từ ngữ nghe khó chịu nên mình chụp ảnh luôn

tmod namtuoc nếu đc lên mod chắc ban nick vô tội vạ quá

Last edited by a moderator:
http://mmo4me.com/showthread.php?88240-Moi-ngay-1-tran-gap-thiep-qua-ngay
tại topic này mình thấy tmod namtuoc vừa quay trở lại tưởng là đóng góp gì cho forum thì hóa ra là là BÁN TIP trong khi bên ngoài nhiều topic share tip và thảo luận đã bị tmod remove vào thùng rác ( mình nghĩ là ko để nơi thảo luận để dễ bán tip) . Trong khi bên ngoài cũng có 1 topic share tip free cho mọi người.

Vào đọc topic thì mình thấy tmod đã đe dọa các mem để chuộc lợi cho mình

Mình thấy chướng mắt thì có comment mấy comment thì đều bị xóa và bị đe dọa

Tiếp đó mình comment như sau (đã chụp ảnh vì sợ bị xóa)

Sau đó mình đã bị xóa và bị gửi 1 thẻ cảnh cáo

Qua đây mình cảm thấy tmod này xin làm trở lại là chỉ vì vụ lợi cho bản thân ko hề có ý tạo sân chơi lành mạnh vui vẻ cho mọi người trong box ***. Qua việc tự ý remove hết các topic tâm huyết và là nơi thảo luận của mọi người cho thấy ko có sự tôn trọng thành viên , lộng quyền, đe dọa các thành viên để vụ lợi cho bản thân. Tự ý xóa comment và gửi thẻ phạt một cách vô lý.
Đây là vài lời của mình, hi vọng admin sẽ xem xét về tmod này có xứng đáng làm tmod hay ko.
up lại cho tmod namtuoc và các bạn đọc để ko loãng topic

- - - Updated - - -

tmod namtuoc lên chatbox xúc phạm mem với những từ ngữ nghe khó chịu nên mình chụp ảnh luôn

Upvote 0
xin đính chính đây là topic report tmod namtuoc, còn các bạn muốn ý kiến với mình thì vui lòng lập topic, sẵn sàng tiếp.
còn ko thì đừng comment nữa loãng hết cả topic rồi. Admin vào đọc cũng lòi mắt :D
thank
mới đăng ký có mấy ngày mà đã gần 50 bài, trong khi mình đk cả mấy tháng mà chưa tới 15 bài, vậy là biết rồi nhé. còn chơi chi mày nữa mà chơi, tè le rồi :)):)) sinh năm 91 mà có chồng 3 năm rồi là biết nhé.

Upvote 0
up lại cho tmod namtuoc và các bạn đọc để ko loãng topic

Úp lại để thấy You là người hay là cái gì hả !? Clone nick thì bị coi thường như vậy mà.... :m080:

Upvote 0
Mọi người nhường nhau 1 câu có chết thằng tây nào không! Phải vào tạo cho war lên mới chịu! Tạm thời ngừng ở đây! Chờ Only C or Shin có quyết định chính thức giải quyết vấn đề khiếu nại của chủ topic đối với Tmod namtuoc !
Ps: Không lập thêm topic nào nữa về vấn đề này cho đến khi BQT giải quyết! Mọi người ai về nhà nấy, lo làm MMO kiếm tiền ăn TẾT đi!
Thân!

Upvote 0
Mọi người nhường nhau 1 câu có chết thằng tây nào không! Phải vào tạo cho war lên mới chịu! Tạm thời ngừng ở đây! Chờ Only C or Shin có quyết định chính thức giải quyết vấn đề khiếu nại của chủ topic đối với Tmod namtuoc !
Ps: Không lập thêm topic nào nữa về vấn đề này cho đến khi BQT giải quyết! Mọi người ai về nhà nấy, lo làm MMO kiếm tiền ăn TẾT đi!
Thân!
chí phải nè. làm ăn ko lo làm ăn toàn đi cãi nhau. hay dư tiền cả rồi nhỉ :(

Upvote 0
Lỗi hay thấy trong các cuộc tranh luận: đem những khuyết điểm (ko liên quan tới vấn đề tranh luận) của đối phương ra để chỉ trích làm lệch hướng và né tránh vấn đề chính cần bàn :m021:

Upvote 0
Thân!

Tại có người đi clone đi đi gây war với spam cho tăng post mà bị phát hiện và cảnh cáo nên ức chế. Kệ họ đi MOD

Upvote 0
Trích lại , đã góp ý với C rồi mà C vẫn cho qua thì chịu . Bó toán thân :M020:
- Box đó không có MOD bạn ơi, để vậy hoài náo loạn, Spam vô số.

@namtuoc: Trước mắt chưa xét đến cách nói chuyện, em xin hỏi bác: "Tại sao bác lập topic mua/bán trong box Betting?"

Upvote 0

@namtuoc: Trước mắt chưa xét đến cách nói chuyện, em xin hỏi bác: "Tại sao bác lập topic mua/bán trong box Betting?"
có bạn canawan đang định xin làm mod box *** đó bạn

Upvote 0

Rồi bác namtuoc phạm rules admin vào rồi kìa mong admin giải quyết đúng cha thấy cải nhau ds quá :)

Upvote 0
nếu cậu nói mình thì xem lại nha, mình ban nick vì lí do vấn đề xích mích trong cách ăn nói là chủ yếu, và mình chưa hề scam ai nha
theo rule thì có lẽ được phép clone nếu có lý do chính đáng. còn lại phải chờ xét duyệt :)
mong admin giải quyết ổn thỏa vì 1 mmo4me

Upvote 0
nếu cậu nói mình thì xem lại nha, mình ban nick vì lí do vấn đề xích mích trong cách ăn nói là chủ yếu, và mình chưa hề scam ai nha
Scam là gì, xin thưa bạn scam là lừa đảo và bạn đã lừa đảo của biết bao nhiêu mem thì gọi bạn là gì là bà nội scam mới đúng, chứ scam không thì bạn không nhận à

Upvote 0
Scam là gì, xin thưa bạn scam là lừa đảo và bạn đã lừa đảo của biết bao nhiêu mem thì gọi bạn là gì là bà nội scam mới đúng, chứ scam không thì bạn không nhận à
nếu thích thì vui lòng ra lập topic report ngay và luôn? còn đây là topic report namtuoc nên đừng đẩy vấn đề qua việc khác

Upvote 0
nếu thích thì vui lòng ra lập topic report ngay và luôn? còn đây là topic report namtuoc nên đừng đẩy vấn đề qua việc khác
Topic thì người ta lập đầy ra bên box maxtriss invest kìa, report làm gì nữa, hổ báo nói đền bù này nọ rồi xin banned nick không tham gia 4rum 5 lần 7 lượt, giờ đói quá lại mò vào. Namtuoc nói đúng quá, mày không phải là người mà mày là thú thì phải, không có liêm sỉ. Nếu đúng là con người thì ai cũng có liêm sỉ mà.

Upvote 0
Típ là gì???
- Típ là những kèo *** đã bị mua độ và đc bán lại, ví dụ trấn đấu trên trang cá độ thì ghi live nhưng thực chất nó đã đá xong từ trước 1 2 hôm, những tip đó ko phải ai cũng mua đc và giá của nó cũng ko hề rẻ.
- Giờ tại sao nhiều topic share tip, hầu hết những cái tip đang share trog forum bg, % khá cao là của chính những thằng share cái tip đó, thua - tip sai - đền bù típ khác đến khi nào win, thắng - tip đúng - uh ta pro, ta giỏi các kiểu, thắng đc 1 giai đoạn sẽ lôi tip đó ra bán
- Đã thực sự là ko thích *** 1 chút nào rồi, nhưng thực sự dưới cái nhìn và kinh nghiệm của ta thì mấy cái vụ liên quan đến Tip tủng này chỉ có hại người và giết người thôi. Tip mà đc share ở cái forum mmo này thì 99% là lừa đảo, chẳng đáng tin 1 chút nào hết, tự phán và tự cho là tip
Có thể admin và mod tham khảo remove hết tất cả các topic liên quan đến tip đc ko, việc đó tốt cho mọi người thôi chứ chẳng tốt đẹp gì đâu

Upvote 0
Topic thì người ta lập đầy ra bên box maxtriss invest kìa, report làm gì nữa, hổ báo nói đền bù này nọ rồi xin banned nick không tham gia 4rum 5 lần 7 lượt, giờ đói quá lại mò vào. Namtuoc nói đúng quá, mày không phải là người mà mày là thú thì phải, không có liêm sỉ. Nếu đúng là con người thì ai cũng có liêm sỉ mà.
cái loại clone để nhục mạ người khác mới là loại ko có liêm sỉ, còn việc tôi quay lại forum thì vào xem lại nick xem có hoạt động gì liên quan đến ai ko?? nên đừng nói là đói vào lại forum, tôi chứ ko phải là cậu mà đói rồi vào nói nhảm.
Ko vì trách nhiệm rcb cho các mem đã theo tôi thì tôi cũng chẳng tạo nick làm gì
Còn thích thì lập topic report đi xem thế nào? Xem người ủng hộ tôi hay người như cậu đông, ok?

- - - Updated - - -

canawan đã đk mọi người vote để cho tên namtuoc về vườn nào :p
http://mmo4me.com/showthread.php?26769-Tuyen-MOD-Forum&p=1877208#post1877208

- - - Updated - - -

Típ là gì???
- Típ là những kèo *** đã bị mua độ và đc bán lại, ví dụ trấn đấu trên trang cá độ thì ghi live nhưng thực chất nó đã đá xong từ trước 1 2 hôm, những tip đó ko phải ai cũng mua đc và giá của nó cũng ko hề rẻ.
- Giờ tại sao nhiều topic share tip, hầu hết những cái tip đang share trog forum bg, % khá cao là của chính những thằng share cái tip đó, thua - tip sai - đền bù típ khác đến khi nào win, thắng - tip đúng - uh ta pro, ta giỏi các kiểu, thắng đc 1 giai đoạn sẽ lôi tip đó ra bán
- Đã thực sự là ko thích *** 1 chút nào rồi, nhưng thực sự dưới cái nhìn và kinh nghiệm của ta thì mấy cái vụ liên quan đến Tip tủng này chỉ có hại người và giết người thôi. Tip mà đc share ở cái forum mmo này thì 99% là lừa đảo, chẳng đáng tin 1 chút nào hết, tự phán và tự cho là tip
Có thể admin và mod tham khảo remove hết tất cả các topic liên quan đến tip đc ko, việc đó tốt cho mọi người thôi chứ chẳng tốt đẹp gì đâu
chuẩn rồi, mình thấy nhiều topic sell tip của namtuoc trước khi cũng thua nhiều, thậm chí mấy ngày liên tục
Và rồi cả topic mình report cũng đã thua
Vậy ko biết đó là tip hay chỉ là dự đoán chủ quan rồi mang đi lừa mem?

Upvote 0
:ghe::ghe: Quỵt tiền refback của mem có được gọi là scam không hả, có cần định nghĩa lại scam không
À quên mất, bà này bỏ học sớm lên không biết định nghĩa là phải.
Cả cái 4rum này thì ai mà chẳng biết mụ là người như thế nào, cần gì phải thanh minh kiểu đó =))=))=))=))=))=))=))=))=))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week