tố cáo acclay (IVECON ) chính là scamer ,face rất nhiều nick của những người uy tín đi scam

tuyển sư phụ vừa cài trojan vào máy của SCAM đây .:binhsua76:
Thấy có cái YH fake boydatinh3017 ko biết của ai zị ta....:m186:

li kì hấp dẫn ghê . số phận hắn sẽ ra sao đây khi mà infor ko may bị moi ra nhỉ :binhsua87:

Thấy có cái YH fake boydatinh3017 ko biết của ai zị ta....:m186:

đâu :m086::m086:. Trước đây hình như đã có cái nick boydatjnh3107 và boydatinh3i07 . Anh em cẩn thận và sắp ra b0ydatinh3107 hoặc boydatinh31o7

up....cái thằng acclay này bá đạo nek...herher...ngãy xưa cũng bị r.

Cài trojan các nào vậy cậu? Nói sơ sơ học hỏi coi. Chắc chỉ có cách là đưa link độc cho nó click. Hoặc có thể là gắn script độc vào forum mmo, acc nào có tên accplay đăng nhập thì tải trojan xuống.

khiếp thiệt, làm sao đỡ nổi. Sao ko dợi nó scam roj hack LR nó thanh toán lại cho nạn nhân, thế là có hay hơn ko,

Không có . không có tiền đâu . chỉ đủ ăn mì cả tháng thôi . đừng scam :binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Mình xin tố cáo là cậu này ăn mì với thịt, cua, tôm, cá. Trong đó các thứ khác nhiều, mì chỉ có 1 dúm nhỏ xíu :binhsua72: Còn không thì cũng ăn mì vịt tiềm cả trăm ngàn/tô

khiếp thiệt, làm sao đỡ nổi. Sao ko dợi nó scam roj hack LR nó thanh toán lại cho nạn nhân, thế là có hay hơn ko,

lr bật bảo mật gmail ,gmail bật bao mật đt thì thánh mới hac đc ;)) ,trừ khi có pro DNS ra tay

tìm nhà nó rồi cho nó phơi xác đi anh :)) lừa đảo 10LR của thèng đệ mình

lr bật bảo mật gmail ,gmail bật bao mật đt thì thánh mới hac đc ;)) ,trừ khi có pro DNS ra tay
mấy cao thủ HACKER chính hiệu k khó để hack 1 máy tính vào xem all luôn nhưng đã đạt đền trình độ đó thì cũng k rảnh mà đi hack lấy tiền ng khác:binhsua02:,PS:mình đã từng thấy 1 pro truy cập điều khiển toàn bộ hệ thống của 1 máy tính chỉ cần thằng đó onl cái nick YH....v..v

scamer đã chịu nhân thanh toán số tiền scam ,thui up lên rùi về quê nè

Chủ thớt kiểm tra dùm xem có liên qua đến gatapsu và carrick ko. Tên này scam mình 100$. Mà đã biết nó là scamer sao ko chờ cơ hội lấy tiền trả lại cho ae 4rum vây? Phải làm được vậy thì công đức quá lớn rồi và cũng là cái ngày thằng scammer nó trả báo. tiếc quá!!1

Vụ này không mới, chính xác là 1 tuần trước bên chat box 4you mnó đã chửi mình vì mình vạch mặt nó scam rồi clone nick.

Nhưng lúc đó Aken cũng có mặt mà ko nói 1 lời nào :D thế nên để mấy Mod xử thôi ;))

Vụ này không mới, chính xác là 1 tuần trước bên chat box 4you mnó đã chửi mình vì mình vạch mặt nó scam rồi clone nick.

Nhưng lúc đó Aken cũng có mặt mà ko nói 1 lời nào :D thế nên để mấy Mod xử thôi ;))
nó là acclay lúc trước ở mmo4you cậu à.BQT đã tha cho nó.Nó hứa sửa đổi nên mới để nó thế?
PS:Còn vụ cậu vạch mặt nó ở đâu thì tớ k biết.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week