Report Tố cáo hành vi vu khống và bôi nhọ của các mem

Status
Not open for further replies.

norival1992

Senior
Verified
Reactions
662
MR
0.014
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Bữa h tại mình bận quá nên việc report chưa lập đc (đi du lịch và mở văn phòng)...
Vấn đề nó xoay quanh việc của Redload và các mem. Thằng Redload thì mình k rõ nó như thế nào vì topic của nó k care từ rất lâu r`...
Nhưng vấn đề chính là tự nhiên các bạn ý lại bảo mình là thằng scammer. Thì vấn đề vô lý nó nằm ở đây. Tự nhiên mình cho thuê cổng thanh toán thì lại lôi mình vào là chủ của Redload r` lôi kéo 1 số thành viên khác nói 1 số vấn đề làm ảnh hưởng đến mình và 1 số người khác (các filehost chạy trên cổng thanh toán của mình).
Hiện tại cổng thanh toán mình đã stop và k nhận thêm nữa ...
1 số người đó đã có hành vi lăng mạ mình với những lời k hay và nếu k có người thông báo thì chắc là bị chửi sau lưng và khó ngủ ngon đc :( (Cảm ơn @losslala).
Các bạn dưới đây xin mời vào (người đã tham gia trong topic):
@whatthephosphate
@kantana (đã xử lý rõ ràng)
@lieuxinh (gom chung các merchant của mình là scam, ảnh hưởng tất cả xung quanh)
@PtuKuToNhuPhic

Proof của cậu whatthephosphate :

Proof của bác PtuKuToNhuPhic

Còn về vấn đề chính thì Mod @SonJG đã rõ vì có cậu ấy theo dõi topic.
Proof mình có đũ nên mình sẽ cung cấp cho BQT xem xét và xử lý nghiêm theo rules:
Mình là người Việt nam nên là sẽ xử lý theo tình cảm trước, nếu các bạn ấy đồng ý nhận lỗi và xin lỗi thì mình sẽ bỏ qua. Còn k thì cứ theo rule của MMO mà làm :D

Mong BQT xử lý hợp lý vì đây là vấn đề danh dự chứ k phải vấn đề nhỏ nhặt.
Thân

Topic proof vẫn còn đây : http://mmo4me.com/threads/redload-n...rates-noticed-discussion-thread.177644/page-9

Last edited:
Mình đây các bạn! Các bạn nhìn hình và giải đáp giúp mình. Chú Norival bảo bán RedLoad cho người khác, và đành rằng cứ cho thuê prekey.us cổng thanh toán đi. Nhưng RedLoad thanh toán lần gần đây nhất Webmoney tên Merchant là tên của chú Norival. Các bác tự ngẫm mà xem, đã có file host điên mà nhờ cổng thanh toán hộ từng member cho mình chưa???Hay bảo bán nốt account merchant Webmoney =)))))) Em lấy ví dụ đơn giản giả sử cho các bác dễ hình dung:Ryushare chơi Onepay và nhờ luôn onepay thanh toán cho từng member =))

Ảnh đây: http://i.imgur.com/5KeklQV.jpg

Upvote 0
Lớn chuyện rầu. Mod chuẩn bị vào ầm ầm :eek::eek::eek:

Upvote 0
Mời Mod @SonJG vào xử lý :D.
Hy vọng e send proof xong. Thì mời bác @SonJG tiễn vong bạn nó giùm luôn :D
Còn bạn @GoogleVN thì mình cũng chả ủa gì bạn :D và đây là topic của mình với mấy bạn kia k phải nói bạn nên bạn đừng nói vào nói ra :)

Upvote 0
Upvote 0
Mệt với mấy vụ này lắm @captchater ạ. Thôi topic close tại đây.
Bạn whatthe... Nói cũng ko phải là vô lý, và còn có phần có lý. Nếu suy tới cùng norival cũng chưa chắc có lợi. Nếu bạn muốn truy tới cùng thì show hoặc gửi PM cho mod về thoả thuận của bạn cho redload thuê/mượn merchan của bạn nhé.

Last edited:
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath