[Tố cáo] hoangtuan9920 l Cố ý dìm hàng, bôi nhọ và vu khống người khác!

Status
Not open for further replies.
mẹ,nếu mày đúng..cây ngay ko sợ chết đứng thì việc gì phải xoa ''các coment và topic''?
rõ ràng có tật giật mình?

cái đm,tao mà thèm quỵ lụy xin xỏ cái loại giả nhân giả nghĩa như mày à...
đm,bảo hành con vps nhìn lìn,còn ra vẻ ta đây nhân đạo..
đầy bạn bè pm bảo mày là thằng ba trợn,bố láo....
Mẹ con dogs...chuyên cắn người....

Chào hoangtuan9920,

Dựa theo Rules Box Report Scam, có nói rõ:

Nếu người Report sai, bạn sẽ phải chịu mức phạt là BANNED ít nhất 30 ngày vì làm ảnh hưởng đến uy tín của người khác

Vậy mình quyết định dành cho bạn hình phạt banned 10 ngày (thay vì 30 ngày) + 2 ngày vì comment mang tính bất hợp tác trên.

Nếu bạn ko suy nghĩ lại, hoặc ko còn gì để nói. Mình sẽ thi hành lệnh ban trong vòng 1h nữa.

Trước cũng có 1 member bị mình banned 30 ngày vì tội này @@

mẹ,nếu mày đúng..cây ngay ko sợ chết đứng thì việc gì phải xoa ''các coment và topic''?

Cây ngay tất nhiên ko sợ chết đứng nhưng lại rất sợ 1 vài con sâu bọ làm bẩn cây :binhsua166:

ok,tớ thấp cổ bé họng..nên cũng chả dám bảo là đã scam gì cả,chủ đề đã ghi rõ chỉ là lời cảnh báo thui....tớ biết mình nói ko proof cũng chẳng ai tin...ko có đòi refund nhé....ui chờ còn azure bảo hành này die để nhận tiền refund thì nói éo gì....
cháy nhà mới ra mặt chuột nhé,đầy bạn dính BẪY tên này rùi nhé chỉ là tình trạng này tình trạng khác thui...làm ăn bà trợn quá...

bạn thaikhang đề nghị refund nhưng bạn muốn change con khác, không may gặp con kém thì chịu thui chứ ai bẫy bạn đâu. Còn đã change con khác rùi thì đợi nó die mới bảo hành tiếp chứ đang live thế kia bạn muốn refund ai người ta chịu.

report ko đúng thì người ta yêu cầu xóa comment để khỏi ảnh hưởng tới uy tín, chứ có gì khuất tất đâu mà tật với chả giật

Last edited by a moderator:
chắc là cạnh tranh buôn bán nên dìm hàng nhau :).
theo logchat lúc đổi VPS bác thaikhang đã nói rõ PTU kém hơn, chỉ có HDD ngon hơn thôi, ko thì refund lại tiền, đã đồng ý đổi rồi giờ lại kêu người ta sell hàng kém.

các pác nhìn ở đâu thấy chỗ nào ghi chủ vps đề nghị refund z?
vào tình trạng này ban quản trị thích làm gì thì làm...banned nick cũng ok,ban quản trị làm ăn kiểu gì stick cái topic lên đầu..mình tưởng hàng chất lượng dịch vụ uy tín nên mới lao vào...ờ tùy..thích banned cứ việc.
Đến khí nó ăn đủ,bỏ chạy để xem ban quản trị sẽ giải thích thế nào,bảo hiểm có 5 triệu..ko sớm thì muộn nó cũng chạy thui.
đã có tay seller làm z rùi nhé..

Last edited by a moderator:
@hoangtuan9920: Trong khi tất cả mọi người đều nhìn ra cái sai của bạn, thì chỉ có mình bạn ko chịu thừa nhận.
Trong khi Modthaikhanghn cũng rất muốn giải quyết trong hòa bình, êm đẹp thì chỉ có mình bạn ko chịu. Với thái độ bất hợp tác, cố chấp của bạn 12 ngày banned có thể vẫn ít khi dành cho bạn.

hoangtuan9920 banned trong 12 ngày.

Thread Closed

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90