Tố cáo mem chửi bậy trên Chat Box

Status
Not open for further replies.
Mấy bro nhìn hình sẽ rõ....

Mod vào xử đê...

captchavnkolo

Banned
Reactions
38
MR
0.000
Trẻ ranh mới lớn thì thích xem haha nghĩ xem mình hồi còn trẻ mình làm được cái quái gì mà giờ phải lên mmo này giàu có hay rãnh hơi hay không kiếm được tiền ngoài đời quá bất tài mới vào đây
ăn nói cẩn thận đúng là bây giờ ngoài đời khó xin việc, bạn tôi bằng ưu mất nửa năm mới xin đc việc 2tr 1 tháng trong công ty này. MMO kiếm tiền dễ hơn thì mọi người vào thôi chứ đừng nói bất tài hay ko bất tài, tình hình khủng hoảng nợ công toàn thế giới VN cũng ko hăn là ko bị ảnh hưởng đâu

Upvote 0

mylife

Banned
Reactions
11
MR
0.000
Trẻ ranh mới lớn thì thích xem haha nghĩ xem mình hồi còn trẻ mình làm được cái quái gì mà giờ phải lên mmo này giàu có hay rãnh hơi hay không kiếm được tiền ngoài đời quá bất tài mới vào đây
Cái thằng N này làm cả 2 ko đc sao

Upvote 0

card

Newbie
Reactions
21
MR
0.000

nói lại câu này đi cưng nói thế đụng chạm khá nhiều đấy

Upvote 0

Century

Junior
Reactions
224
MR
0.000
ăn nói cẩn thận đúng là bây giờ ngoài đời khó xin việc, bạn tôi bằng ưu mất nửa năm mới xin đc việc 2tr 1 tháng trong công ty này. MMO kiếm tiền dễ hơn thì mọi người vào thôi chứ đừng nói bất tài hay ko bất tài, tình hình khủng hoảng nợ công toàn thế giới VN cũng ko hăn là ko bị ảnh hưởng đâu

Cái thằng N này làm cả 2 ko đc sao

ai động chạm j 2 bạn vậy tự nhiên vào chửi mem :m190:

Upvote 0
Chắc nó nghĩ ai vào MMO củng toàn là đồ phế nhân bất tài đây ?

Upvote 0
Chắc nó nghĩ ai vào MMO củng toàn là đồ phế nhân bất tài đây ?

comment của bạn có ý gây war lên mới thế ok chưa. bạn gọi ai là 1 đàn ai là trẻ ranh mới lớn thì bạn nói (report) rõ ràng ra. đừng nói kiểu gây war thế rồi tỏ ra k biết j. thái độ vơ đũa cả nắm đã cảm giác gây khó chịu cho người khác rồi

Upvote 0
ai động chạm j 2 bạn vậy tự nhiên vào chửi mem :m190:
bị não ko bạn? bạn thấy mình chửi ai à? có người trình độ nhận thức kém thì mình nói cho hiểu thôi. OK. Vào mmo kiếm chục triệu 1 tháng ko khó nhưng ra ngoài đời mà kiếm đc 3,4tr cũng là rất khó khăn nên đừng có phán xét lung tung nếu ko hiểu rõ,ok. Tôi cá tribt là đứa trẻ chưa bước chân ra ngoài đời chắc vẫn còn đi học nên mới phát biểu câu như vậy

Upvote 0

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
bị não ko bạn? bạn thấy mình chửi ai à? có người trình độ nhận thức kém thì mình nói cho hiểu thôi. OK. Vào mmo kiếm chục triệu 1 tháng ko khó nhưng ra ngoài đời mà kiếm đc 3,4tr cũng là rất khó khăn nên đừng có phán xét lung tung nếu ko hiểu rõ,ok. Tôi cá tribt là đứa trẻ chưa bước chân ra ngoài đời chắc vẫn còn đi học nên mới phát biểu câu như vậy

Hỉ mũi chưa sạch chưa ngửi đc mùi đời nó thế đấy :))
Ba mẹ chưa cho em nó bước vào đời nên còn ngây thơ trong sáng và nghĩ mới hs kiếm đc tiền triệu là ngon :))
Lớn nói thì nhỏ nghe, nhỏ ko nghe thì kệ tía nhỏ =))))))))))))))))

Upvote 0
Qua topic này thì thấy tốt nhất kệ mấy đứa trên chatbox thì nói gì kệ chúng nó quan tâm làm gì, có thời gian thì ngồi làm việc kiếm tiền đi quan tâm làm gì. Thời gian chém gió trên chatbox thì mình cũng ngồi kiếm đc 1 mớ tiền
thôi làm việc tiếp, cãi qua cãi lại qua 10 page cũng ko có kết quả :binhsua149: còn kutjhocdoi thì vi phạm rule rồi, hơn nữa còn xúc phạm thành viên trong BQT chắc ko thoát nổi đâu :binhsua135:

Upvote 0
mình chẳng theo phe nào nhưng mình nói bạn nghe, loại ng như bạn haizz đi chết cho đẹp trời loại gì ko biết làm mod thì chửi mem giờ xuống mem luôn rồi thì đi soi mói loại người như bạn phán 1 câu nhé

tội ông bà già bạn quá . XL thì mình nói hơi nặng như thấy chuẩn :D nên ko ấy nấy ném đá lại đi ha:D

up lần nửa cho nt xem, mình ko theo phe nào nhưng nói các bạn hiểu ng ta bạn bè với nhau nói chuyện nên nhiều khi thế, như các bạn đi nếu chơi thân với nhau nhiều khi nc cũng chửi nhau vậy đó là chửi vui ko phải War ko hiểu vấn đề ah@@

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week