TỐ CÁO THẰNG SCAM hay_la_chinh_minh68 giả danh admin scam 424,6$.

[h=2]Xin lỗi cậu hungbn_1988 vì sự hiểu nhầm thông tin[/h]
Cậu hung_bn1988 đã pm cho mình để trình bày rõ ràng. Thật ra cậu này là 1 sup của cậu vanmaimot_tinhyeu16.
Vừa rồi sup cậu hung_bn1988 có 1 thằng mem gian xảo mạo danh với nickname: hay_la_chinh_minh68 đã lừa group mình.
Và cậu hung_bn1988 đã lỡ pay tiền qua paypal cho thằng scam hay_la_chinh_minh68 qua email paypal là: [email protected].
Thứ 2 tuần sau cậu hung_bn1988 hứa sẽ contact với Paypal để cứu vãn số $ đã pay nhầm.
Và cậu ấy hứa nếu contact ko thành công cậu ấy sẽ pay 50% số tiền của số acc gpt2prizes của mình khi site riêng của cậu ấy được net pay.
Mặt khác cậu ấy cũng đã pay cho mình 300k số tiền lời cậu ấy nhận được từ cậu vanmaimot_tinhyeu16 của số acc kia.

THÀNH THẬT XIN LỖI CẬU HUNGBN_1988 VÌ SỰ SAI SÓT THÔNG TIN KIA.
Các bạn nào đang làm việc với cậu Hùng thì cứ an tâm nhé!
Và hãy đề phòng với thằng scam hay_la_chinh_minh68.

Con dog này vẫn đang đánh hơi trên mmo4me để tiếp tục scam.
Mọi người đề phòng nhé!

Còn về site o2reward thì admin site này đã pm với mình.
Admin hứa là sẽ pay đủ tiền vào tháng 10 khi net paid.
Vì thật ra site này là site mới, ai làm thì hợp tác theo kiểu "Net paid admin mới paid".
Mọi thông tin sai lệch về chế độ pay, giá cả và bonus từ thằng scam hay_la_chinh_minh68 đều sai lệch hết.

May wa rùi :D
1 bài học ko đắt tiền lắm nhỉ :)

:binhsua24::binhsua24::binhsua24:
vãi thế...vụ này lớn:binhsua24::binhsua24::bin:binhsua24::binhsua24::binhsua24:

thằng *** scam hay_la_chinh_minh68

mình làm o2 và đã nộp acc :( , h ngồi ngóng :(( , mong admin site o2 vào giải quyết hộ cho mình nói riêng và cho ae nói chung , tks

chém cha mấy thàng này đi, biết được tài khoản ngân hàng của nó thì chắc chác la se tìm ra dược nhà nó thôi. Nếu nó ko tra lại thì ra ngân hàng nhờ tìm đến nhà nó .Tui tình nguyện đóng góp 50$ nếu ai mướn người chém nó kaka... chơi nó đi

up cho cậu bạn nè, đề nghị admin xử lý vụ việc :binhsua80:

Mình la admin 02 mình đã hứa sẽ paid đầy đủ cho tất cả mọi người khi được net paid. còn hay_la_chinh_minh68 là mem của mình mình chỉ bít thu ac và nộp cho admin . nó giờ cao chạy xa bay ông kia bắt mình paid đầy đủ sao vô lý vậy. mình se contac lại paypal xem có lấy lại số tiền đã paid cho nó ko, GPT mình đã bỏ tiền túi paid 50% cho anh em còn 50% nữa site kia mà ok paid nốt cho anh em . yahoo hung_bn1988 ai còn thắc mắc j pm. . và thực chất nó scam site gpt 166$ thui chứ site mình đã paid cho nó đâu nên các bạn cứ yên tâm

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week