SCAM Tố cáo thành viên @darkstyle lừa đảo

Status
Not open for further replies.
Để ngày mai lên trường nói chuyện thử với phòng công tác sinh viên xem sao
À mà bác nào có thể nhắn tin hoặc gọi cho nó để nó biết là nó dính phốt ko thoát được rồi ko? Nó chặn sdt mình luôn rồi
bác cứ báo công an đi cho nó chết . Có khi nó lừa đc mấy nguòi rồi ý lần này cho nó chêt đê

P/S: e rất ghết kẻ lừa đảo nên hới cay:D

Thật sự thì mình đã vét hết tiền để đầu tư nên hơi bí mới phải thế này, với lại cũng mới bước vô giới mmo này được 2 tháng, trước có chơi nhưng chưa động gì đến giao dịch người vs người cả, mình nhận là lỗi của mình sai, đầu năm mà bị như vầy chắc hẻo quá, kinh ngiệm xương máu, giờ chỉ mong bắt được thằng ôn con đó ói lại tiền cho mình. May là nó học ở Thủ Đức gần nơi mình chứ nó ngoài Hà Nội chắc xong.

Thật sự thì mình đã vét hết tiền để đầu tư nên hơi bí mới phải thế này, với lại cũng mới bước vô giới mmo này được 2 tháng, trước có chơi nhưng chưa động gì đến giao dịch người vs người cả, mình nhận là lỗi của mình sai, đầu năm mà bị như vầy chắc hẻo quá, kinh ngiệm xương máu, giờ chỉ mong bắt được thằng ôn con đó ói lại tiền cho mình. May là nó học ở Thủ Đức gần nơi mình chứ nó ngoài Hà Nội chắc xong.
xong gì c . cứ ông an mà chơi . thàng này chắc chuyên đi lừa đảo

Báo công an phường Linh Trung Thủ Đức nơi nó học hay lá báo công an chỗ mình vậy mấy bác ?
chỗ nào cũng đc hết bạn, nhưng tốt nhất tìm PC 45 hay C50 báo cho rút gọn =))

Chuẩn . Thanh lọc mmo nào :):)

bạn hay thật, ở đâu chả được, cứ ra báo công an đi đã rồi làm gì thì làm :mad::mad: khuyên bảo mãi không nghe cứ nói gì gì nãy giờ :mad::mad:

Báo CA linh trung thủ đức cho nhanh. Chứ báo ở địa phương mình biết bao lâu thì nó mới bị tóm :v

dự nó đã ở trong topic này và nó đã cmt làm thread bỏ ý định báo CA =))
có số bank thì chả cần thương lượng gì cứ CA mà tiến

dự nó đã ở trong topic này và nó đã cmt làm thread bỏ ý định báo CA =))
có số bank thì chả cần thương lượng gì cứ CA mà tiến
Vote cho báo công an nào . như thế lần sau có GD gì scamer cũng sợ mà chùn bước :D:D:D

Báo CA linh trung thủ đức cho nhanh. Chứ báo ở địa phương mình biết bao lâu thì nó mới bị tóm :v
ăn thua do bạn thôi :)... CA phường cũng tùy nơi ko phải nơi nào cũng chỉ ngồi ko đâu...
mà thấy ông thread này lằng nhằng vãi, mai cứ lên thẳng đồn là xong ngồi đó nói dong dài làm gì :D
1 lát dự thằng scam sẽ Pm ông trả tiền =))

ăn thua do bạn thôi :)... CA phường cũng tùy nơi ko phải nơi nào cũng chỉ ngồi ko đâu...
mà thấy ông thread này lằng nhằng vãi, mai cứ lên thẳng đồn là xong ngồi đó nói dong dài làm gì :D
1 lát dự thằng scam sẽ Pm ông trả tiền =))
ko làm 1 lần cho nó biết , lần sau ngựa quên đường củ lại đi lừa nguòi tiếp sao.

Đang còn hóng vụ scamer add mail 1k$ paypal ko biêt sao rồi @monkey247

Bắt xe 601 tới suối tiên, rồi bắt xe 53 đến CA linh trung nếu bác muốn Đến CA linh trung thủ đức nha thím thớt.
Giá dịch vụ cả đi lẫn về ko đến 100k đâu tính cả nc uống và cơm trưa :)
1262, Kha Vạn Cân

P. LINH TRUNG, Q. Thủ Đức

Số điện thoại:(08)38969009

ko làm 1 lần cho nó biết , lần sau ngựa quên đường củ lại đi lừa nguòi tiếp sao.

Đang còn hóng vụ scamer add mail 1k$ paypal ko biêt sao rồi @monkey247
tên 1k PP chả hi vọng tên ấy cứ sao sao ấy

Bắt xe 601 tới suối tiên, rồi bắt xe 53 đến CA linh trung nếu bác muốn Đến CA linh trung thủ đức nha thím thớt.
Giá dịch vụ cả đi lẫn về ko đến 100k đâu tính cả nc uống và cơm trưa :)
1262, Kha Vạn Cân

P. LINH TRUNG, Q. Thủ Đức

Số điện thoại:(08)38969009
vote cho thớt báo công an và mai review lại vụ này với tiêu đề " Cái giá của 1 scamer" :D:D:D

tên 1k PP chả hi vọng tên ấy cứ sao sao ấy
Có lẻ toàn thánh to mồm nhỉ .

ko làm 1 lần thì sao bọn scamer nó sợ pháp luật đc chứ .

Công an sinh ra làm gì :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week