Tô mì tôm BB đã về. ( BB paid)

**** !
Hello Luong,

After careful review of your account there are no further pending transactions in your e-wallet. We apologize for any inconvenience this may have caused.

Regards,

BB Team
Gửi ticket hỏi nó hỏi nó thì nó bảo ko có giao dịch nào đang pending trong TK của bạn. Mà rõ ràng có . Chờ mãi tiền ko về

**** !
Hello Luong,

After careful review of your account there are no further pending transactions in your e-wallet. We apologize for any inconvenience this may have caused.

Regards,

BB Team
Gửi ticket hỏi nó hỏi nó thì nó bảo ko có giao dịch nào đang pending trong TK của bạn. Mà rõ ràng có . Chờ mãi tiền ko về
Vào tk pz hay stp mà check, trước nó lỗi cái thông báo pending đó đấy! trước ta vẫn pending mà vào STP đã có t về r!

**** !
Hello Luong,

Regards,

BB Team

chịu với bọn BB này rùi :-<<<<<<<<<<<<<<<< !

Ko có thì mới nói chứ. Có tiền thì nói làm j

đại đa số đều thế --> BB nó bị điên cmnr :binhsua04:

- - - Updated - - -

There are currently 39 users browsing this thread. (25 members and 14 guests)
boydatinh3107, chien311, danielluu92, duongnd1980, gomcash, haidv, herox, hoangdouis12, kinggalaxy, kutjhocdoj, kyvu252, linhdv, mnnb123, MrRed, ngoctu, pipersting, shuchi, sunday, tieulinhlan, tieuphong, tltd2010, trungcoi, wsnssiw, zerox10

C có gửi ticket ko mà sao nó paid nhanh thế @@

vừa gửi vừa đốt nhang, còn cái acc âm tiền ko paid, vào phải reaset cái âm vậy.

Quái. Mình gửi 2 ticket nội dung như nhau.
Bây h nó lại trả lời thế này
Hello Luong,

Thank you for your inquiry. We are investigating the reason for the delay of your withdrawal request.
Please give Banners Broker 48 hours and we will have a resolution for you.

Regards,
BB team

=)) BB điên mẹ nó rồi.

:m077: sao gửi ticket được thế

cancel tự động mua traffic đi cho nó đỡ âm!
làm sao cancel dc bạn ? sao mình suport nó tl thé này :Hello,

Thanks for submitting BB Support ticket.

We do apologize for the delay and inconvenience this may have caused you. Please do continue to remain patient and your funds will be available to you shortly.

Regards,

BB Team

sao acc mình pre va đặt lệnh ngày 25-10 đến nay vẫn chưa dc paid là sao???????

sao acc mình pre va đặt lệnh ngày 25-10 đến nay vẫn chưa dc paid là sao???????
Ngày 1/10 còn há mỏ chờ paid đây. Đến sợ với việc paid bằng STP, đợt sau rút về thẻ cho nhanh gọn lẹ. Sợ quá rồi !!!!

Liquidation Id:68402
Status:pending
Deposit Date:
Method:SolidTrust Pay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29