Got Paid Toàn tập về 20dollars2surf,kiếm tiền thật dễ dàng (hướng dẫn chi tiết)

Bài viết của chủ topic này không rõ ràng gì nhỉ. Bảo hướng dẫn chi tiết mà không đầu không đuôi :<

---------- Post added at 01:14 PM ---------- Previous post was at 01:11 PM ----------

Chạy cashbar không thôi thì khoản 4 tháng là bạn đủ 20$ để rút :)

Em thường online 12-16 tiếng/ngày. Chạy được 18 ngày rồi, thế mà mới được gần 9400 points (Nếu tính theo kiểu của bác là tầm 0.94$). Tức là có chạy 4 tháng thì cũng chỉ tầm 8$ trở lại (cho là 10$ cho xông xênh).
Bác lấy đâu ra 20$ vậy?
(P/S: Em có 1 ref, ref của em cũng online tầm 6-8 tiếng/ngày)

Nói chung là đọc bài này chả thấy gì là hd chi tiết cả
Bạn làm 1 cái tút cụ thể đi. Tham khảo bài của mấy pro khác, như thế mới có ref cho bạn chứ

topic hướng dẫn làm ref chi tiết :binhsua38:

up tình hình cũng đang hóng cái hướng dẩn cũa threat đây. Lúc h 20$ toàn chạy cashbar ko à :binhsua37:

Bài viết của chủ topic này không rõ ràng gì nhỉ. Bảo hướng dẫn chi tiết mà không đầu không đuôi :<

---------- Post added at 01:14 PM ---------- Previous post was at 01:11 PM ----------

Em thường online 12-16 tiếng/ngày. Chạy được 18 ngày rồi, thế mà mới được gần 9400 points (Nếu tính theo kiểu của bác là tầm 0.94$). Tức là có chạy 4 tháng thì cũng chỉ tầm 8$ trở lại (cho là 10$ cho xông xênh).
Bác lấy đâu ra 20$ vậy?
(P/S: Em có 1 ref, ref của em cũng online tầm 6-8 tiếng/ngày)

Lấy lấy code : vào shop,chọn 1 code ngon (trừ 20$pass ra) sau đó đem đi sell

site có paid đâu mà làm ?

site ko scam ,paid đầy đủ cho tất cả, tuy nhiên việc payout với các member VN là khá liều lĩnh,các bác ko chỉ cheat mà còn xài tool,multi account...
Biện pháp an toàn là đổi code

- - - Updated - - -

Ơ lấy code 20$2pass ở đâu nhỉ?!
Mình mua 4 code rùi mà chả biết lấy code ở đâu :(
code 20$2pass không còn đổi được nhé
chỉ còn có thể lấy code 20$2pass 1 vài site khác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650