*** Today

Hic chết e rồi tại cũng k hiểu cái này lắm thấy bác đặt theo thôi :(((((((((((((((((

Hòa là cậu ấy thua đấy, cậu ấy theo Sarp +0.75 lúc Sarp đang dẫn 1-0 tức là nếu hòa là cậu ấy sẽ thua nửa tiền, nếu *** từ đầu thì hòa mới Win
à đúng rồi, nếu vẫn giữ 1 - 0 thì cậu kia win, còn 1 - 1 thì thua nữa tiền, còn mình thì win :D

E k hiểu rõ toàn bắt mù mờ nãy đc mấy chục $ vài trận ltinh fang hết :((

vậy là thớt nhầm lẫn rồi, dẫn trước 1:0 cũng đâu có sao, lúc họ đánh chỉ tính lại từ đầu thôi. coi như 0-0.

Trời ạ :confused: ai bảo cậu như thế, chắc cậu ít *** hả, Sarp dẫn 1 - 0 rồi cậu ấy mới *** Sarp +0.75, tức là tính tỷ số hiện tại là 1-0, còn *** từ đầu là tính theo tỷ số 0-0, nếu như cậu nói 1-0 rồi cũng không sao, tính theo 0-0 chắc mình *** thêm vào Sarp 2k$ nữa quá, đâu mà thơm thế :confused:

Trời ạ :confused: ai bảo cậu như thế, chắc cậu ít *** hả, Sarp dẫn 1 - 0 rồi cậu ấy mới *** Sarp +0.75, tức là tính tỷ số hiện tại là 1-0, còn *** từ đầu là tính theo tỷ số 0-0, nếu như cậu nói 1-0 rồi cũng không sao, tính theo 0-0 chắc mình *** thêm vào Sarp 2k$ nữa quá, đâu mà thơm thế :confused:
đã edit lại vì hiểu nhầm ý của thớt :D

E k hiểu rõ toàn bắt mù mờ nãy đc mấy chục $ vài trận ltinh fang hết :((

Cậu này *** linh tinh quá :confused:, thể nào rồi cũng sạch tiền, cậu add yahoo mình đi, có gì thì hỏi cách vào kèo chứ ko sớm muộn cũng toi mạng

PS: à anh em cho hỏi mọi người ref acc Roadbet theo ai thế, RCB bao nhiêu vậy?

Mã 3 14/08/2014

1h00 FC Basel -1.25 200$ (Giải Switzerland Super League)

Mã cuối trong ngày :cool:

:DMonsterX:D 1 thanhbet thu 2 chang hay chinh han:D

asian handicap tính theo tỷ số hiện tại, còn 1X2 mới là như cậu nói :D
Ý mình là nó tính từ khi mình bắt kèo tới hết trận, coi như tỷ số lúc bắt là 0-0. Các bàn thằng trước khi mình bắt không tính. Mình nói dễ hiểu thế mà nhỉ :oops:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back