Tôi đã phản pháo VTV

Biết là vậy! Và mình cũng nhận định là họ cũng có phần nói đúng. Nhưng... Cuộc sống hiện nay ko phải sống bằng lời khuyên và điều nói suông. Mọi việc điều phải dính đến 2 chữ "Trãi nghiệm" Và điều họ nói hoàn toàn chưa trãi nghiệm và chưa bước qua thực sự!

- - - Updated - - -

Biết là vậy! Và mình cũng nhận định là họ cũng có phần nói đúng. Nhưng... Cuộc sống hiện nay ko phải sống bằng lời khuyên và điều nói suông. Mọi việc điều phải dính đến 2 chữ "Trãi nghiệm" Và điều họ nói hoàn toàn chưa trãi nghiệm và chưa bước qua thực sự!

Sao bạn biết họ chưa qua trải nghiệm =)) mà phán như thánh sống vậy =)). Bạn chắc gì đã hơn đc họ :))

có 1 chai xi nhê gì :m021: còn đủ tỉnh táo chém gió mà bạn trẻ :m131:
Biết là họ khuyến cáo là tốt cho dân invest online chúng ta! Nhưng mà họ ko lường được hậu quả của những điều họ nó nói!
Lời nói không mất tiền mua, lựa lời mà nói cho hợp lòng nhau mà :m146:
--------------------
Sao bạn biết họ chưa qua trải nghiệm mà phán như thánh sống vậy . Bạn chắc gì đã hơn đc họ

Ko phải mình phán bừa là họ chưa trải nghiệm mà đã phát sóng đâu :m131: Mà chính sai lầm của họ là chọn Uinvest đó bạn :m021: Thà rằng, chọn trang scam nào nói rủi ro này nọ hay cẩn thận mình ko phán, nhưng họ phán là hình thức invest online có hơn 100 năm :m000: và có hơn 20 ở việt nam thì điều ấy có thực là chứng minh họ đã trãi nghiệm rồi ko :m099:

Last edited by a moderator:
thôi để nó chìm đi cho khỏe mail góp í rồi nó lại soi mói nhiều hơn cuối chung bên thiệt là mmo thôi :binhsua12:

Phồng tôm thật là. Bọn họ đứng trên quan điểm cảnh báo chúng ta thui. Họ nói cũng đúng mà. Nhưng vote cho tinh thần của phồng tôm!!!!

Sao bạn biết họ chưa qua trải nghiệm =)) mà phán như thánh sống vậy =)). Bạn chắc gì đã hơn đc họ :))
đừng tranh cải vì những chuyện hk đâu , các bạn nhìn vào thực tế hằng ngày dân mmo kiếm ra $ kìa , công hơi nào bàn cải chi cho mệt ====>>> mmo hay UG ji cũng dzậy

Phồng tôm thật là. Bọn họ đứng trên quan điểm cảnh báo chúng ta thui. Họ nói cũng đúng mà. Nhưng vote cho tinh thần của phồng tôm!!!!
=====>>>>> zậy bạn công nhận mình bị lừa trên mmo này, lên đây chỉ để tán dốc nchuyen thôi đó ah ....???... Có t nào khùng khùng hk biết ji về đầu tư mà ôm cả cụt $$$ to đùng ném vào đó hk (dám hỏi all AE 4r có ai hk ...???... ====>>> phải chăng gặp t ở tuy hòa mới ra thì chịu) =====>>>> mấy t nước ngoài nó ngu mà nó đi trước gần 100year (bấy la bấy xàm)

Last edited by a moderator:
Thì trong bài viết mình cũng nói là họ đúng mà :m021: Chỉ có điều quan điểm và thế đứng của họ đưa ra là sai :m131: Phân tích thì phần đúng phần sai ko tin nghe lại buổi phỏng vấn là khỏi cãi :m146:

:binhsua14:
Dam choi da'm chiu ...co lieu thi choi
:binhsua15:

Tôi thích bạn rồi đấy. Ha ha ha ha.

So great. Tuyệt lắm chủ topic, dám nói dám làm, bạn đáng được ngưỡng mộ ;)

mình nhát lắm :m077: Chỉ là thấy chương tai gai mắt nên phải nói thôi! Thà đúng tiếp thu sai trái thì phải sửa :m099:
Mà bác pokervn này bửa nào chỉ mình vài khóa poker đi :m021: đang ngâm cứu nó đấy :m131:

Tôi thích bạn rồi đấy. Ha ha ha ha.

So great. Tuyệt lắm chủ topic, dám nói dám làm, bạn đáng được ngưỡng mộ ;)

Rồi đây poker có lên ti vi không nhỉ? :))

:m044: de ka mo de ka mo :m043: de ka mo

Chuẩn bị xin unset mod + xóa các bài viết liên quan, đợi qua cơn hoạn nạn này mất thôi :binhsua10:

có khi mai nó gọi điện phỏng vấn, ngày mốt lại lên tivi, ngày kia lên báo ko chừng :m131:
các bạn nhớ xem tivi và mua báo nhé :m146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week