tôi nên làm nghề gì

những người tháng kiếm 1-2 triệu lo cho cả gia đình ko bao giờ bị những người biết suy nghĩ khinh. Thế thôi !
Những ng nông dân nghèo khổ, tiền đâu mặc đồ đẹp và make up hả bạn, mình nói ở đây là những ng đó chứ ko phải chủ topic nhé, mình chỉ nói để bác bỏ câu nói của bạn là ko làm gì thì ko bị khinh thôi.

Thằng nào ôm máy tính cũng ốm hết bạn à, có gì đâu mà ngại, nó nói xì ke cầm ống chích dọa nó luôn :))

Những ng nông dân nghèo khổ, tiền đâu mặc đồ đẹp và make up hả bạn, mình nói ở đây là những ng đó chứ ko phải chủ topic nhé, mình chỉ nói để bác bỏ câu nói của bạn là ko làm gì thì ko bị khinh thôi.

thì họ cũng có mức sống và tầng lớp tầm chung như vậy nên ai khinh. Còn để mà nói thì đương nhiên có chênh lệch giàu nghèo là có sự # biệt rồi :hihi:

thì họ cũng có mức sống và tầng lớp tầm chung như vậy nên ai khinh. Còn để mà nói thì đương nhiên có chênh lệch giàu nghèo là có sự # biệt rồi :hihi:
Bác biết tại sao mình nói thế ko? lúc mình đi thực tập, có 1 cô kia đến cơ quan để làm thủ tục, nhìn vào mình biết là 1 ng khá nghèo và tội nghiệp nhưng nhân viên ở đó có thái độ khinh thường ngta, thế đã rõ cái vụ ''ko làm gì thì ko bị khinh chưa''

làm gì ghê vậy pa...pa có hoa hòe màu mè thêm không đó, Việt Nam đâu phải là đất nước như thế đâu :binhsua76:

thế thì mặc đẹp vào , make up lên ! cắt tóc đẹp vào :| nghèo thì chăm chỉ lên ! thiếu gì cách. Ngồi kêu gào chỉ tổ làm bị coi thường hơn thôi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Uhm :m108::m108::m108:

thế thì mặc đẹp vào , make up lên ! cắt tóc đẹp vào :| nghèo thì chăm chỉ lên ! thiếu gì cách. Ngồi kêu gào chỉ tổ làm bị coi thường hơn thôi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
make up, cắt tóc đẹp vào để đứng đường như mày hả bde :m122:

sao mà gầy , gầy = mình ko 22 tuổi 43 kí :p - i'm Awesome

tạng người tôi cũng không phải hoàn hảo lắm, 1m74 60kg hơi gầy
chắc phải đi tập gym để to ra chút cho có uy với mấy đàn em mới đc, chứ nhỏ người, gầy gò thật nói chẳng ai nghe. haiz

Đâu phải cứ nhìn bề ngoài thì sẽ nói lên tất cả.
Tuy bạn ko có vẻ đẹp từ bên ngoài nhưng tâm hồn bạn đẹp vậy là đc rùi.
Đừng quan tâm những j ngta nói vì họ đâu có sống cho mình.
"Tuy nghèo nhưng dạ sắc son
Độc thân vui tính cô đơn nhưng chẳng buồn"
Cố lên bạn nhé.

nói thật là có 1 sự bất công cho những ng gầy
mấy năm nay VN tràn lan việc đập đá qá
ở đâu cũng có và ng chơi thì đủ tầng lớp,nghề nghiệp
nên những ai gầy thường bị cho là chơi đá và bị ng khác khinh thường :|
(thay lời nói cho 1 ng bạn ^^ )

thương vá, cậu đưa địa chỉ đi, mình gởi bớt cho vài kí lô nè. Đang cố gắng giảm 10 kí đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week