Tối qua 8h có ai thấy UFO như mình không

pác chủ đâu rồi vào nhận hàng =))
Tác phẩm của pác đây ah ;))

http://www.haivl.com/photo/420596
vào mà xem các thánh cm cho pác kìa =))

OMG. Chủ thớt cũng thấy như tớ à. Tối qua cũng khoảng 8h. Tớ ở Hà Nội. Lúc đấy trèo lên sân thượng hóng mát ngó lên thì thấy có cái gì chiếu sáng từ trên trời xuống. Lúc đấy chạy vào nhà lấy cái điện thoại ra định quay, lúc quay ra thì nó lặn mất vào trong mây rồi.

Cuối cùng cũng có người đồng cảm

- - - Updated - - -

chắc thớt nhầm với cái loại đèn công suất lớn, hay thấy ở các festival hay các sân vận động @@

Không, đèn đấy chiếu từ dưới lên, còn đây chiếu từ trên xuống

Cuối cùng cũng có người đồng cảm

- - - Updated - - -

Không, đèn đấy chiếu từ dưới lên, còn đây chiếu từ trên xuống

Chắc chắn không phải đèn ở các buổi trình diễn. Nhà mình ngay gần sân Mỹ Đình ngày nào chả thấy mấy cái loại đấy còn lạ gì, cái này là ánh sáng chiếu từ trên trời xuống, nhìn dị vãi, biết để đó nhưng ko dám đưa lên sợ anh em chém, nhưng thể nào cũng có nhiều người nhìn thấy như mình, cụ thể là chủ thớt đây. Mà từ Quảng Ninh tới Hà Nội vẫn nhìn thấy cơ à. Không thấy báo chí đưa tin nhỉ.

Chắc chắn không phải đèn ở các buổi trình diễn. Nhà mình ngay gần sân Mỹ Đình ngày nào chả thấy mấy cái loại đấy còn lạ gì, cái này là ánh sáng chiếu từ trên trời xuống, nhìn dị vãi, biết để đó nhưng ko dám đưa lên sợ anh em chém, nhưng thể nào cũng có nhiều người nhìn thấy như mình, cụ thể là chủ thớt đây. Mà từ Quảng Ninh tới Hà Nội vẫn nhìn thấy cơ à. Không thấy báo chí đưa tin nhỉ.

Thấy nhiều ng bảo ở Huế, Sài gòn cũng thấy thì phải

Tao không thấy nhưng có điều khoảng giờ đó tao đang đi với tụi UFO dạo vòng vòng trên bầu trời ngắm cảnh =))

Hwa tối khoảng 8h kém mình có xuống nhà gấu để đưa gấu đi chơi, đi dc nửa đường thì thấy trên trời có vệt sáng chiếu xuống. Lúc đầu tưởng là máy bay, nhưng dừng lại nhìn lúc lâu thì không phải.

Hwa có ai nhìn thấy giống mình không.
P/s: mình ở Quảng Ninh

Sao bạn ko chụp hình lại.. mô tả UFO nó dạng ra sao

Chết hồi tối lái quên tắt đèn.... -_- =))
Gớm... UFO điều khiển từ xa của a đấy =="=))

Nói thật mà chả ai tin nhỷ :'(

Thấy thấy !! Tui ở Nha Trang còn nhìn thấy nữa mà
ở hải dương cũng thấy...đang đi với gấu nhìn lên trời cứ tg đèn trời nhưng ko phải nó như đèn pha chiều xuống rồi mất dần ko kịp chụp......

tui ở Bình Thuận cũng thấy nèk
Em ở Nghệ An cũng thấy. Khoảng 7h55p nó bay dưới đất lên. sáng cực luôn. sau tắt dần. tắt xong có khói nữa.....
Ai tin thì tin. kô tin cũng chịu. em thề là không chém gió :|
giong nhu ten lua vay. that day cac ban ah. cu tuong la den may bay nhung nhuin hoi lau thi k phai nak. chac la ten lua
Mình nhìn thấy ở Quảng Ninh...DHCN Quảng Ninh... lúc đầu tưởng cái đèn của show diễn nào cer nhưng k pải .. đẹp phết.Mà các bạn đừng chém gió nữa đi...có thật mà
Tớ thấy tớ thấy, có phải 1 vệt sáng hình nón chiếu từ trên trời xuống đúng ko, nó sáng và sau đó lặn mất, đứng im ko di chuyển, cảm giác giống ánh sáng chiếu ở đĩa bay trog phim viễn tưởng, tớ nói mà ko ai tin tớ cả hu hu, mọi người tưởng tớ bị điên

:p

:m071: hum qua ta ra đường thấy quá trời đốm sáng trên trời chiếu xuống...ta hốt hoảng nhìn lên thì thình lình phát hiện ra là ...1 dãy đèn đường:m146:

đèn đường cl. mặt trời đấy đố mài với tới đc :m122:

Hwa tối khoảng 8h kém mình có xuống nhà gấu để đưa gấu đi chơi, đi dc nửa đường thì thấy trên trời có vệt sáng chiếu xuống. Lúc đầu tưởng là máy bay, nhưng dừng lại nhìn lúc lâu thì không phải.

Hwa có ai nhìn thấy giống mình không.
P/s: mình ở Quảng Ninh

UFO của tàu khựa rồi

giờ đó đang cắm vào computer :)

minh có thấy 3 lần
+1998 : có lần ngồi bang ghế đá khoản 20-21h , 1 quả cầu lữa gắp 2 trái banh bay rất nhanh từ tây sang Đông và mất tích vì trong HCM qua nhiều nhà nên ko nhìn rõ lắm thấy dc có 2s ( đoán chắc chao chổi hay cái gì đó dang xuyên tần khí quyển và cháy)
+ 2003 : khoản 15-16h chạy trên cầu hiệp ân có thấy 1 luồng sáng vàng do chạy cùng chiều với nó nên nhin thoáng qua 1s bị cái nhà che khuất rùi ko bik dc là cái gì
+ tháng 3/2013: có nhìn thấy cái vậy tròn tron đỏ và xanh khoan 8-9h , nhìn sơ chắc cái đèn hoăc máy bay , nhưng lạ cái đèn nào cao quá vậy , đùng nhìn kỹ thì thấy nó bay lên xuống 2-3 lần rùi mất tích ( doán ko phải máy bay vì máy bay chỉ đi thẳng)

minh có thấy 3 lần
+1998 : có lần ngồi bang ghế đá khoản 20-21h , 1 quả cầu lữa gắp 2 trái banh bay rất nhanh từ tây sang Đông và mất tích vì trong HCM qua nhiều nhà nên ko nhìn rõ lắm thấy dc có 2s ( đoán chắc chao chổi hay cái gì đó dang xuyên tần khí quyển và cháy)
+ 2003 : khoản 15-16h chạy trên cầu hiệp ân có thấy 1 luồng sáng vàng do chạy cùng chiều với nó nên nhin thoáng qua 1s bị cái nhà che khuất rùi ko bik dc là cái gì
+ tháng 3/2013: có nhìn thấy cái vậy tròn tron đỏ và xanh khoan 8-9h , nhìn sơ chắc cái đèn hoăc máy bay , nhưng lạ cái đèn nào cao quá vậy , đùng nhìn kỹ thì thấy nó bay lên xuống 2-3 lần rùi mất tích ( doán ko phải máy bay vì máy bay chỉ đi thẳng)
bác có bị hoa mắt hay bị tật khúc xạ không
Sorry joking!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week