SCAM tối qua mình bị hack domain perfect money mất 2k anh em can thận tên nhé

cái này sơ xuất quá , thần hồn nát thần tính , chi mà tin tưởng vào cái mail thế ko biết , nhiều khi login vào thấy tiền rồi , còn phải f5 vài chục lần xem tiền có mất ko nữa chớ

vụ nào là sao chưa hiểu lắm, ai giải thích hộ để lần sau còn tránh
à đã hiểu vụ này, chắc bác này khi bên kia chuyển tiền thì chỉ check mail ko check trong tài khoản PM bị thằng scam nó fake cái email giống hệt của PM nghĩ là nhận được tiền rồi chứ gì. Vụ này thớt sơ suất quá :confused:, scam là 2k thơm lừng :(

cái này sơ xuất quá , thần hồn nát thần tính , chi mà tin tưởng vào cái mail thế ko biết , nhiều khi login vào thấy tiền rồi , còn phải f5 vài chục lần xem tiền có mất ko nữa chớ

F5 ít thui, nhiều quá nó nằm đó luôn ko đi được á :D

gio len trinh bao sao duoc mod
Sao ko đc???
Bạn lên báo mình bị lừa tiền qua bank. Nếu nó ra ngoài rút thì CA sẽ liên lạc vs BANK lấy hình ảnh qua camera.
Cái này chắc chỉ may mắn vì bank chắc chắn fake, ra rút tiền thì bít mặt như ninza...
Mà chắc nó rút tư luôn đêm qua và đã ăn mừng rùi.... )
Chia buồn vs bạn :( Sáng qua sell it pm cũng chỉ thấy check mail rùi send tiền cho mình, Bạn sơ xuất quá :(

Kiểu như check mail điện thoại thì sao mà để ý đc :( Chia buồn cùng bác !

Chia buồn cùng thớt. Số tiền không nhỏ nên có thể kiện tụng được. Bác nào có kinh nghiệm thì vào giúp bác thớt xem sao nhé!
Chúc bác đề phòng cẩn thận hơn!

À thấy rồi bác, chắc thằng scam này dùng chức năng ảo hoá email ấy mà, nó muốn giả địa chỉ email nào cũng được hết . Hồi trước còn có vụ giả số điện thoại nữa . Chia buồn cũng bác thớt, rút kinh nghiệm cẩn thận hơn khi giao dịch.

Sao ko đc???
Bạn lên báo mình bị lừa tiền qua bank. Nếu nó ra ngoài rút thì CA sẽ liên lạc vs BANK lấy hình ảnh qua camera.
Cái này chắc chỉ may mắn vì bank chắc chắn fake, ra rút tiền thì bít mặt như ninza...
Mà chắc nó rút tư luôn đêm qua và đã ăn mừng rùi.... )
Chia buồn vs bạn :( Sáng qua sell it pm cũng chỉ thấy check mail rùi send tiền cho mình, Bạn sơ xuất quá :(

Cái gì mà Fake Bank thím, vấn đề là Bank có chịu giải quyết không thui, chứ mặc kệ tài khoản chính chủ, or mượn or lượm lặt hay ăn cắp cũng ra tuốt tuồn tuột nha :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week