Tôi yêu MMO.....MM0 được thật nhiều và mất cũng thật nhiều........

Nếu xem MMO là một nghề chính thì phải cần có một thời khóa biểu hợp lí để dành thời gian cho những giao tiếp ngoài đời nữa là OK ko nên dành tất cả thời gian cho nó.

topic hay nhể...có người vì hoàn cảnh phải kiếm tiền cho gia đình nên phải làm, có người họ bị tai nạn mất đi đôi chân ,chỉ còn đôi tay và đây là nghề họ có thể làm được,,,,,có rất nhiều và rất nhiều ,,,nói chung là vì đồng tiền vì gia đình,,,,,,,vì đồng tiền mà phải làm, làm sao ko đánh mất tình cảm bạn bè gia đình thì được,,,,,,làm MMO tiền nhiều thì ai mà ko nể mình ( đó là địa vị xã hội đó)...nghề nào cũng vậy thôi, miễn sao chúng ta yêu nghề, mà phải biết giữ sức khỏe lâu bền là ok...

bài viết tớ đọc xong thấy rất có ý nghĩa.
dù chỉ mới bước chân vào mmo nhưng mình cũng cảm thấy tương lai sẽ như thế nếu ko bik điều chỉnh
mình thì ko cày qua đêm hay cày mấy cái mất time, chỉ cày mấy cái như zeek, MBC, JSS thui cũng thấy suy nghĩ rất nhìu rùi
hy vọng mọi người cày $ nhưng vẫn fai? giữ sức khỏe để khỏi fai? chôn cái đống $ kiếm đc theo mình

m tham gia đc vài tầm hơn 3 tháng. Vì đang unemployment nên ở nhà kiếm tí chút tiêu vặt và shopping thôi. Đang đợi việc rồi, khi nào có việc thì mmo sẽ là part time.

Hãy sống cho tốt với mọi người,hãy phân phối thời gian hợp lý trong ngày để hoàn thành tốt các công việc thì bạn là người thành công.

Không phải ai cũng làm được thế...Như cụ Hồ mới có thể dùng từ vĩ đại thử hỏi trên TG có mấy người được dùng từ đó :) bác Hồ có 2 lỗi là hút thuốc và ko có vợ. Nếu ko bác quá hoàn hảo...Những người thành công là họ đã thất bại rất nhiều và mất nhiều,hầu như ai cũng vậy.cái gì cũng có cái giá của nó :) Tớ chỉ mong mình có thể lấy lại thăng bằng cuộc sống thôi. :) thực sự làm 1 việc gì tốt công nhận phải tâm huyết và mất quá nhiều thời gian vào nó. khi đạt được phải công nhận mình đã có những gì mình từng muốn nhưng khi đó ngoảnh đầu lại lại mất những thứ xung quanh tưởng chừng nhỏ nhoi nhưng ý nghĩa...phải chăng đó là cái giá.!

Không phải ai cũng làm được thế...Như cụ Hồ mới có thể dùng từ vĩ đại thử hỏi trên TG có mấy người được dùng từ đó :) bác Hồ có 2 lỗi là hút thuốc và ko có vợ. Nếu ko bác quá hoàn hảo...Những người thành công là họ đã thất bại rất nhiều và mất nhiều,hầu như ai cũng vậy.cái gì cũng có cái giá của nó :) Tớ chỉ mong mình có thể lấy lại thăng bằng cuộc sống thôi. :) thực sự làm 1 việc gì tốt công nhận phải tâm huyết và mất quá nhiều thời gian vào nó. khi đạt được phải công nhận mình đã có những gì mình từng muốn nhưng khi đó ngoảnh đầu lại lại mất những thứ xung quanh tưởng chừng nhỏ nhoi nhưng ý nghĩa...phải chăng đó là cái giá.!
hay topic rất ý nghĩa và đây là comment thứ 2 của Rùa :) hãy sống và làm việc có 1 thời khóa biểu hợp lý đừng nghiện hay đam mê nó , đừng quá lị vì đồng tiền hãy biến nó thành đông lực làm việc thôi rùi còn bạn bè ngoài đời , còn bạn gái hoặc mọi thứ ngoài hiện thực nữa :) cố gắng nhe mọi người luôn làm việc chăm chỉ khi đang làm , nhưng hãy nghỉ ngơi và giao tiếp khi hết việc đã đặt ra

2 năm tham gia mmo :D
tất cả vẫn tốt đẹp :X:X:X
chỉ cần 1 cái thời gian biểu hợp lý m/ và tất nhiên là phải thực hiện ;))

Chắc mình chỉ tham gia Zeek,JSS hyip.Thi thoảng lên diễn đàn nhà mình hóng hớt tin tức .Chứ chơi PTU, với Cap thì mất nhiều thời gian lắm. Còn FX thì phải đầu tư nhiều vốn không phù hợp , Cám ơn bác chủ thót chia sẻ những điều rất ý nghĩa và quý báu .Chúc mọi người có một sự nghiệp MMO thành công.

Chính xác tới từng xăng tờ mét. Các bạn trẻ có xu hướng sống nhanh: theo đuổi tham vọng và dục vọng . Cuộc sống cần cân bằng là trọn vẹn chữ hạnh phúc, đừng lo làm giàu mà quên đi gia đình người thân :).

Có lẽ mình cũng đang mắc bệnh giống chủ thớt, giờ vẫn chưa mún rứt ra, có lẽ vì chưa giàu :)).

Mong là khi giàu lên thì gia đình vẫn hạnh phúc và đầy đủ :)

Chính xác tới từng xăng tờ mét. Các bạn trẻ có xu hướng sống nhanh: theo đuổi tham vọng và dục vọng . Cuộc sống cần cân bằng là trọn vẹn chữ hạnh phúc, đừng lo làm giàu mà quên đi gia đình người thân :).

Có lẽ mình cũng đang mắc bệnh giống chủ thớt, giờ vẫn chưa mún rứt ra, có lẽ vì chưa giàu :)).

Mong là khi giàu lên thì gia đình vẫn hạnh phúc và đầy đủ :)
Đã đến lúc làm giàu rồi đó! Mở 1 site bán thẻ điện thoại số lượng lớn đi!Hãy mở rộng kinh doanh đi nào! Cho tôi góp cổ phần với :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,037
173,107
Latest member
laboratorythai

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back