Help Tokenwall.

Status
Not open for further replies.
Cơ bản là, tokenwall nó cấm toàn tập mọi thiết bị đã bị can thiệp, có thể bên android gọi là root, bên android mình ko biết thế nào, còn bên ios chỉ có 1 phương án dể vượt jailbreak là xài tool để change serial.

Cơ bản là, tokenwall nó cấm toàn tập mọi thiết bị đã bị can thiệp, có thể bên android gọi là root, bên android mình ko biết thế nào, còn bên ios chỉ có 1 phương án dể vượt jailbreak là xài tool để change serial.
bên bác có 4s 5, 5c lock bản 9.1 or 8.4 k e đang cần sll

inbox đi ! Nói chuyện mua bán ở đây ko tiện, có 1 số thằng âm binh làm ra vẻ ta đây vào nó tag Mod vào lu bu lắm

Cẩn thận nha anh em. Vào lập cái nick rồi đi ra. :):):):):) change serial mà ẩn jailbreak??
Tao ý định scam ai trong đây mà chó con như mày sủa dữ vậy? Hôi lông quá ! Ngu thì mua cái iPhone + tool rồi về tư test. Ẩn "C O N" "M E" "M A Y" chứ ẩn, vượt còn đẻ con so chứ ẩn.

chắc chạm vào miếng ăn của nhiều bro. Họ không muốn ra mặt nên lập clone =))
xin lỗi bạn, mình không có làm app gì hết. Mình chỉ cảnh giác một số bạn trên này thôi. Còn muốn làm ios thì có tool autolead dv đó, còn làm app thì xif, ufc.... Để bypass jailbreak mà dùng tool change serial thì quả thật mình chưa biết:D:D xcon

chắc chạm vào miếng ăn của nhiều bro. Họ không muốn ra mặt nên lập clone =))
Cái thể loại amateur này trong MMO đầy rẫy. Đi đâu cũng gặp, mình chỉ muốn thảo luận mà gặp mấy thằng như thế suốt !

800 cái xcon còn ko vượt đc check jailbreak và mày lôi cả nhà mày ra cũng ko vượt đc jailbreak nữa
Mấy cái tool khi mình "on" và "do......" Thì có nghĩa là nó đã change serial tự động rồi, serial chuẩn thì ok còn ko chuẩn thì lỗi "fingerprint.
Còn mày nói "bypass jailbreak mà dùng tool change serial" thì "CHET" "ME" rồi. Ngu mà làm giọng ngục, a e chiến MMO tool change info ko hề xa lạ.
Cảnh giác cái óc chó đỡ ko nổi của mày đúng hơn, tao chẳng lấy học phí chẳng mua bán, cảnh cái gì? Mấy đồng bạc lẻ lừa gạt đó.
Mày muốn nói về tool, chức năng ra sao với tao thì mày nên về test lại, thậm chí mày còn ko hiểu nguyên lý hoạt động của tool.
Đây là thảo luận, đừng đưa ra những bình luận hôi lông vịt của mày ra nữa. Mày có pro thì cũng kệ mẹ mày nhá. Chén cơm đói lên đói xuống Đ E O" lo mà đi bao đồng.
bạn nói chuyện rất hay, cảm ơn bạn đã đọc hết dòng cmt của mình, mình đã cảm thấy rất vui lòng, càm ơn bạn đã góp ý, mình sẽ xem lại bản thân:(, mình không biết gì nhiều, phải học hỏi thêm nữa, bạn thật là tài giỏi. Mình rất khâm mộ bạn, mình không biết nói gì hơn nữa, thật sự bạn nói chuyện rất vui tính và hài hước. Thật lòng cảm ơn bạn vì đã cho mình mở rộng tầm mắt. :)

• Like
Reactions: STA
bạn nói chuyện rất hay, cảm ơn bạn đã đọc hết dòng cmt của mình, mình đã cảm thấy rất vui lòng, càm ơn bạn đã góp ý, mình sẽ xem lại bản thân:(, mình không biết gì nhiều, phải học hỏi thêm nữa, bạn thật là tài giỏi. Mình rất khâm mộ bạn, mình không biết nói gì hơn nữa, thật sự bạn nói chuyện rất vui tính và hài hước. Thật lòng cảm ơn bạn vì đã cho mình mở rộng tầm mắt. :)
Cứ bình luận như trao đổi với nhau, bạn đừng nói những vấn đề gây hiểu lầm nhau. Nặng nhẹ nhau rất ngại.
Mình chỉ là thằng nghiệp dư thôi. Biét gì mình trao đổi đó
Trao đổi là 1 chuyện, tư chất để thực hiện là 1 chuyện.
Có nặng lời, bạn cũng bỏ qua cho, do mình rất dị ứng với cách nói chuyện trên.

mấy em em nói chuyện tui nghe tui mệt quá, thả thính lung tung mà toàn thính ko ngon

mấy em em nói chuyện tui nghe tui mệt quá, thả thính lung tung mà toàn thính ko ngon
kéo nguyên dàn ipv6 cho chú mày ăn tokenwall là chú mày khen ngon ah ?
:rolleyes: Mày cũng bay vào thả lỗ tay vào featurepoint chứ hơn ai?

Last edited:
kéo nguyên dàn ipv6 cho chú mày ăn tokenwall là chú mày khen ngon ah ?
:rolleyes: Mày cũng bay vào thả lỗ tay vào featurepoint chứ hơn ai?
thì bởi vậy, thả thính cả thôi mà, cái nào cũng nát như tương có gì ngon nữa đâu em trai

thì bởi vậy, thả thính cả thôi mà, cái nào cũng nát như tương có gì ngon nữa đâu em trai
thằng nhóc. Chú mày lo fan chú mày đi, trình của chú mày cũng khó mà sống trong thời nát như tương này đâu.

Last edited:
nhờ 2 Mod @letam@themen99 lock bài giúp mình, mấy thằng âm binh nói cao nói thấp vào nhiều quá làm mất đi tính thảo luận mà dần dần chuyển sang war rồi.
Thanks 2 Mod.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,232
Latest member
sanghoangvinh

Most viewed of week