Matrix Tokiads - Tokiads.com. New Revshare ROI 120% -200%. PayPal, PayZa, Perfect Money, STP.

Status
Not open for further replies.
Vào trang Overview xem đủ 10ads chưa...nếu đủ thì nghỉ surf....ở trang surf cứ 10ads thì reset 1 lần...

Không liên quan nhưng nhận được lợi nhuận 8.3% của 30p đầu tiên :eek::eek::eek:

Anh em cứ từ từ, đừng đầu tư mạnh tay vội. Tối nay về nhà mới đầu tư bằng PP để kiểm tra site xem thế nào đã.

Vào trang Overview xem đủ 10ads chưa...nếu đủ thì nghỉ surf....ở trang surf cứ 10ads thì reset 1 lần...

Không liên quan nhưng nhận được lợi nhuận 8.3% của 30p đầu tiên :eek::eek::eek:

Trang Overview là trang nào vậy bác. Mình click tới cái QC thứ 10 là nó reset về 0

vào đó xem activitive log hả mấy pro

Thím chủ đã rút 30$ tiền ref rồi kìa :oops:

Tối về mình gửi lại RCB cho anh em nhé, rút test site là chính. Kiến nghị anh em cứ từ từ để xem PP của Admin thế nào đã nhé !

The amount of 30 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U9009841->xxxx531. Memo: TokiADS Withdrawal. Date: 09:17 01.09.15. Batch: xxxxx0277.

@SealTemSix Cho mình hỏi. Nếu mình đầu tư vào 20$. với tỉ lệ tái đầu tư là 70%. Vì mình chỉ mua được 20 gói thấp nhất. Nhưng theo như mình tính thì mình sẽ bị lỗ

Bảng tính của mình: https://drive.google.com/open?id=1mHjyJQRoICiGD104XskaaAe36TCo8veCMZPhErss7ko

Bạn có email thì cho mình nha. Mình sẽ add quyền chỉnh sửa cho cậu. Xem các công thức mình dùng có sai không
Theo mình tính thì sau 4 lần Re-Purchase thì bạn sẽ lời ~2$ tức là Total Profit ~22$ và Re-Purchase Balance của bạn sẽ có ~8$ đủ để mua thêm 8 Share có giá 1$ :oops: nhưng vs 20$ thì không biết bao lâu thì sẽ đi hết 4 lần đó...với mỗi lần là 1 chu kì hoạt động của gói Share để đạt 120% Profit (Level 1)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,140
173,231
Latest member
bnbtousdt
Back
Top Bottom