Got Paid TÔM CUA BẦU CÁ - HÁI LỘC ĐẦU NĂM

Tổ chức môi giới cờ bạc. rủ rê anh em. gian lận
bạn nên nhìn nhận lại nhé . cờ bạc thì có người thua người thắng cố gắng đọc các cmt xem vẫn có thắng và cả thắng lớn nữa nhé

Site này có MOD bảo kê, các bác khỏi thắc mắc :D
Rành rành là site rule box Gambling nhưng khi mình report thì câu trả lời của MOD là: "Scam thì banned forever!". Mình quên chụp lại, cái Alert hệ thống tự xóa rồi :D

@Shin kiểm tra cái box Gambling này giúp với, gần đây nó rất lộn xộn, vi phạm rule rất nhiều nhưng rất chậm xử lý. Ví dụ rõ nhất là Dafabet lập 8 topic 1 ngày vẫn không có ai xử lý. Mod box @nmtrung thì gần đây không online.

Mong Admin cân nhắc thêm 1 MOD hoạt động ở box này :D

cờ bạc thì lúc này lúc khác nên cận thẩn tý cho nó lành nhé mọi người:D

Site này có MOD bảo kê, các bác khỏi thắc mắc :D
Rành rành là site rule box Gambling nhưng khi mình report thì câu trả lời của MOD là: "Scam thì banned forever!". Mình quên chụp lại, cái Alert hệ thống tự xóa rồi :D

@Shin kiểm tra cái box Gambling này giúp với, gần đây nó rất lộn xộn, vi phạm rule rất nhiều nhưng rất chậm xử lý. Ví dụ rõ nhất là Dafabet lập 8 topic 1 ngày vẫn không có ai xử lý. Mod box @nmtrung thì gần đây không online.

Mong Admin cân nhắc thêm 1 MOD hoạt động ở box này :D
cờ bạc thì lúc này lúc khác nên cận thẩn tý cho nó lành nhé mọi người:D
Không scam , miễn win là thanh toán đúng rule của site , thứ 2 nói cờ bạc không gian lận cũng k đúng cờ gian bạc lận mà . nên thím nào biết cách ăn thì vẫn ăn , ai thua cứ gắng thì vẫn thua . site mình cực kì công bằng nhé bạn . cảm ơn mọi người đã ủng hộ

Anh em cẩn than site scam nhé

Attachments

283.8 KB · Views: 68
Nhìn cho kỹ vào tao có gấp thếp ko. Site scam nhé anh em à ko nó đặt tỷ lệ ăn là 10%
bạn có hiểu thế nào là scam không :D . bạn thắng thì site vẫn paid co bạn đầy đủ bạn thua thì tự chịu chứ có chọn đúng đâu mà bảo site trả tiền rồi lại bao là site lừa đảo

Lên nào

k hiểu sao cách nói chuyện của thớt này, bị ném đá rách đầu rồi vẫn up nhỉ. mà cái này thì tốt nhất nghỉ. k phải scam nhưng chơi với máy thì thôi. có chỗ chuyển tiền trong site luôn kìa. send luôn cho nhanh :D:D:D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back