SCAM tóm được thằng scammer Trần Đình Bình

Status
Not open for further replies.
bắt được nó rồi thì tùng xẻo thôi hoặc cho nó uống nước cống trả nợ

nhìn ảnh thế kia bảo có chị chánh án tối cao? Chị cùng bố khác ông nội ah
Chị làm Luật sư bên tòa án ở HN, Không phải chị ruột. Và tớ biết luật để gọi như thế nào là lừa đảo. Nhưng trong làm ăn, tớ muốn nói đến chữ Tín và chữ Đẹp. Giữ chữ Tín và chơi Đẹp

1 thím người miền tây làm ăn với 1 thím người miền bắc. Thím lớn tuổi hơn bị thím nhỏ tuổi hơn chạy làng.
Xin đính chính với bác. Nó đang thiếu em tổng hơn 5 củ. 2 củ nó mới gửi là nó đang thiếu em hơn 3 củ nhé

Bác chủ thớt có muốn cho nó 1 bài học không??? Em chỉ bác 1 cách thế này: Trước tiên bác vào danh sách bạn bè trong facebook của nó, copy hết danh sách bạn bè, hoặc lấy một số lượng lớn bạn bè thân thiết của nó (có thể tìm hiểu trong phần comment ảnh của nó thì biết ai thân), việc copy này để tránh nó ẩn danh sách bạn bè. Tiếp theo, bác nhắn tin cho nó rằng "nếu mày không trả tiền tao, tao sẽ gửi link tố cáo mày lừa đảo trên mmo cho tất cả bạn bè người thân mày đọc, cho họ biết mày là con người thế nào". Để xem nó có nói gì không, nếu nó im lặng thì bác copy cái link mmo này gửi hết bạn bè nó và nói nó lừa đảo cho nó xấu mặt, nhiêu đó là đủ rồi. Mình đã từng trị 1 thằng scam bằng cách đó đấy, cuối cùng hắn phải lên facebook viết cái stt gì đó như kêu oan, rồi bạn bè nó vô chửi thảm lắm, hehe
Mình sẽ chủ động gửi link này cho bạn mình làm MMO xem

Mình đính chính lại Exciter của bạn mình. Mình đi Wave. Bạn nói mình scam 20 người. đưa ra ìifo
à mình ko có ý đó sr bạn nhé

Mặt mũi cũng sáng sủa, đẹp trai ma sao làm vậy:D
Mình nói thật, trong cuộc mới hiểu được. kientien71 rất khôn và luôn nắm đường cán, lừa đảo thì mình không dám nói như mình dám chỉ thẳng mặt nó và nói nó lật lọng, chơi không đẹp

Bác đừng có dại mà thuê người đánh đập nó. Bình thường không sao nhưng khi nó lật kèo, nó tố cáo tội đánh người thì bác có thể đi tù hoặc phạt hành chính đấy, không bõ đâu. Cứ đánh vào tâm lý nó là nó đủ chết rồi, ngoài facebook ra thì kiếm số điện thoại người thân nó mà gọi, uy hiếp tinh thần nó, cho nó sống dở chết dở vì ô nhục thôi. Các cụ nói rồi, miệng lưỡi con người còn sắc bén hơn lưỡi dao đấy ^^
Mình không ngại vấn đề đó. 2 triệu *** bõ bèn gì. Mình cho nó nợ hơn 2 củ mà đến khi google pay nó lật lọng, bác chịu được không

hacker cộng lừa đảo
Hacker à, biết thế nào là hacker không? Lừa đảo à? Ai là thằng lật lọng? Mày tính đi, mày còn nợ tao bao nhiêu? Mày nói mày không nợ ư? Mày thề đi. Mày có nói cho đi mới có nhận lại. Còn tao xin nói với mày có NHÂN - QUẢ đấy.

bắt được nó rồi thì tùng xẻo thôi hoặc cho nó uống nước cống trả nợ
cho nó uống nước cống thì quá dễ dàng với nó rùi, cho nó chịu sự trừng phạt của pháp luật như thế mới sứng với nó cậu à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week