SCAM tóm được thằng scammer Trần Đình Bình

Status
Not open for further replies.
đã tewe bao nhiu lần rùi bác ợ, ko tewe chắc chịu để yên nhưng scam tớ 2 củ vẫn là scam
Teamview từng ngày lúc làm mà mày vẫn già mồm kêu 400$ thì tao chịu. Mày nợ tao bao nhiêu mà mày nói như thế này:

Attachments

68.5 KB · Views: 54
Teamview từng ngày lúc làm mà mày vẫn già mồm kêu 400$ thì tao chịu. Mày nợ tao bao nhiêu mà mày nói như thế này:
View attachment 54984
quá trơ trẽn, hạng cặn bã này nên al
Tháng trước mình đã làm với thằng này thấy cũng được tiền nong đã trả sòng phẳng và đến Hôm 25 tháng này mình thỏa thuận với thằng này để kéo GA cho mình. nó nói đưa nó 2 triệu nó sẽ kéo cho tẹt ga tháng này để 24 lãnh tiền sau khi nó nhận tiền xong thì mất hút, mình bảo gửi trước 1 triệu, nó ko chiệu bảo phải 2 triệu mới có vốn làm, mình cũng đồng ý gửi nó 2 triệu, sau khi nhận tiền xong, đến chiều chả thấy làm j cả nói nay bận. qua ngay hôm sau cũng chả thấy động tỉnh gì, gọi thì nói hola lỗi j ko làm được nhưng thật ra hola mình cũng bít là chả có bị cái j cả. Rồi nói lật lọng nói mình thiếu nó 2 củ, vậy là đã hiễu vấn đề muốn vòi tiền thêm, nhửng thằng tham lam như thế, thì ko cần nói nhiều mình vẫn gọi điện tiếp tục ko bắt máy. mình đành lên công an phường báo cáo sự việc và thằng đó nói chị nó làm chánh án toàn án tối cao thành phố Hà Nội( bộ nó tưởng có chị làm chánh án là ko ở tù chắc, có chị chắc cũng chẳn dám nhận thằng lừa đảo chỉ tổ xấu mặt) nên *** sợ ai mong anh em gặp thằng scammer này nên cẩn thận

toppic của nó đây bà con

https://mmo4me.com/threads/can-mua-ga-content-pin-hoac-chua-pin.252185/#post-4718133

sẽ cập nhật thêm thông tin
số tài khoản nó

0861000029248
Trần Đình Bình

anh em cẫn thận với thằng này làm gì nó cũng đòi tiền trước

tài khoản ko có được 1 đồng GA nào

Thông tin facebook của thằng cờ đó đó
https://www.facebook.com/tranbinh1994

Hình ảnh thằng scammer

Bằng chứng sẽ cập nhật thêm

lằng nhằng quá , thôi 2 thằng hẹn gặp nhau giải quyết đê, ko hiểu mô tê gì hết :eek::D:D

" Tháng trước mình đã làm với thằng này thấy cũng được tiền nong đã trả sòng phẳng ... " Sòng phẳng à??? Có không hả?

2012 chạy chất hơn 2014 nhiều.
gắng lên con 2015 rc 150 côn tay chạy phê lòi luôn
Đáng ra tháng 12 năm ngoái mua được rồi. Nhưng bị chết acc nên nản nghỉ GA mấy tháng luôn. Mới quay lại mà gặp thằng ôn này

ko tiền phải đi ăn căm thui cậu à. chỉ là cái vỏ bề ngoài thui. nghèo vẫn nghèo
Tao nghèo hay không thì cũng không ăn của mày cắc nào. Mày giàu hay không tao cũng *** quan tâm vì tao cũng không xin của mày hiểu không? Nghèo nhưng có cái lương tâm còn hơn thằng giàu mà rẻ rách quỵt nợ la làng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week