• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tổng Đại Lý Coupon Facebook - Google Adwords - Giá tuỳ sl VCB

Status
Not open for further replies.
Giá 260k , ngang giá thị trường mà dám kêu giá gốc.
Có gì nói cho chuẩn nha thớt. đừng câu khách kiểu này !

Giá 260k , ngang giá thị trường mà dám kêu giá gốc.
Có gì nói cho chuẩn nha thớt. đừng câu khách kiểu này !

tuỳ người, ai lịch thiệp mua lâu dài thì mình để giá thấp
khách hàng bố đời thiên hạ k tiếp, đây k thiếu khách quen, cp làm còn chẳng xuể.

tôi đã mua mã coupon của bác này vào tối qua và đây là những gì tôi nhận được. Bác ấy bán xong add xong qua teamview, ok giá 280k nhé, ok sau đó add thêm cái thẻ tín dụng vísa của bác ý kêu thẻ nhựa chứ k phải thẻ ảo giá 85k nữa. Sau khi xong xuôi mình bắt đầu làm quảng cáo thì đến lúc place order nó hiện bảng nhập phương thức thanh toán thẻ, vì bác ấy add qua teamview lên mình k có thông tin cả mã coupon và thẻ nên sáng tầm 4r đang gấp gáp có buzz gọi bác ý nhờ giải quyết hộ ( cái này tôi sai mới sáng sớm gọi điện thoại ) sau đó vào thì mã coupon trong billing không hề hiển thị ( ồ hay chưa add xong giờ ek thấy đâu ), lằng nhằng lúc bác ý bảo mai nhỡ đâu nó hiện ra @@. thôi k đôi co sáng sớm ra mình lm phiền người rồi xl rồi off yahoo. Tiếp tục sáng ra quay lại tạo quảng cáo thì vẫn lại ra cái bảng kia dek hiểu, sau đó tôi chuyển tiền lệ sang usd thì nói chung là bị sao đó deactive cái tk cũ , tôi vào tk mới usd thì lại tạo quảng cáo được. mà nó ek chạy cho cơ mới khổ, Mình loay hoay pm yahoo ông ý thì k thấy tl, đến chiều pm có tl rồi thì hẹn tối. tối xong ông ấy xem xong bảo là do bác chuyển vnđ về usd..chuyển thì tôi mới tạo dc ads chứ đợi bố giải quyết đến bao giờ. XOng ông ấy gửi cái report ek gì về vấn đề coupon bị ẩn...ờm xong thì sau đó 5' tk ads bị error disabled luôn. Gọi bảo giải quyết hộ cái thì kêu đợi tí làm cho khách xong giờ chán chả muốn nói. Tóm lại ai giải thích hộ tôi mã coupon tại sao có thể bị ẩn được ?? CHo tôi thông cái. Và ai là người sai ở đây? TÔi chuyển tiền acb phí mẹ nhà nó giờ 1 lần chuyển mất 15k, 2 lần hết 30k 1 cái cp 280k, 1 cái visa mất 85k, toi mẹ nó 400k rồi,ông bán coupon thì dek nói rõ các khoản visa với gì ra , nhiêu cái dek nói xong bảo người mua nghịch lung tung, Bây giờ các bác bảo tôi làm thế nao. mất toi 400k mà chả được cl gì cả. Bực cả mình

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week