Got Paid Tổng hợp apps ios

Ủa vậy mấy cái app đó lấy tiền đâu trả cho các bác ~~ !
Mà vậy nếu thơm thế sao không làm ra 1 app như vậy cho nhanh ợ, ai giải thích hộ em với :(

bômgift ngon lam, ong @Sino muon tao acc kieu gi qua day tui tao cho, dang an ngon ma, tao acc de om.. ong auto dc sonic ngon qua chung
pm yahoo tui cho acc
tui éo nhớ yahoo ông là gì luôn , pm tui đi

ios.appcoins.mobi , trả qua wmr đó mất pro,tạo acc cần acc fb và acc twitter ,cứ vào Aarki bem con game of war Lv 5 rồi rút thôi,min wmr rất thấp ,hình như tokenads của nó cũng có game of war mà k nhớ ip nước nào :D , tui làm thì pay 5/10 , ai 10/10 đc share kinh nghiệm với :D

ios.appcoins.mobi , trả qua wmr đó mất pro,tạo acc cần acc fb và acc twitter ,cứ vào Aarki bem con game of war Lv 5 rồi rút thôi,min wmr rất thấp ,hình như tokenads của nó cũng có game of war mà k nhớ ip nước nào :D , tui làm thì pay 5/10 , ai 10/10 đc share kinh nghiệm với :D
dùng tôl gì làm thế pro?

listappioscuoinam.com

ios.appcoins.mobi pay sau mấy giờ vậy bạn?

Ủa vậy mấy cái app đó lấy tiền đâu trả cho các bác ~~ !
Mà vậy nếu thơm thế sao không làm ra 1 app như vậy cho nhanh ợ, ai giải thích hộ em với :(
Thằng chủ làm ra cái app đó là 1 admin của nét.nét đưa game cho nó.
bảo mày giới thiệu đi.1 đứa tải tao cho mày 100k.
Thế là thằng này tạo ra 1 cái app.Rồi kêu gọi.đứa nào tải game này tao cho 10k :p
Vậy đấy cậu.
còn việc tạo đc app thì......Như là tạo ra cục vàng ý.c tạo đc thì tạo đi :D

boomgift,tokenwall bây giờ nát bét zui,rate ko đủ min,freemyapps ngon nhất mà ko pass được,đang tthừ 20tool của holokawai đây

boomgift,tokenwall bây giờ nát bét zui,rate ko đủ min,freemyapps ngon nhất mà ko pass được,đang tthừ 20tool của holokawai đây
120 củ :eek: - chắc kiếm lại cũng ko ít rồi nhể

boomgift nhai lại ngon , ai hỗ trợ mình tạo acc mới thì mình băm cho :D
tạo acc thì dễ, quan trọng là rate giảm quá, băm đc mấy con survey thì ngon, lúc rate cao chảnh chó ko làm, giờ nó giảm tiếc đứt ruột, băm đc 1K5/acc thì inbox hợp tác nha c!

Có ai chơi thằng này chưa ? viggle ? mình mua nhạc trên trang web của nó thì không dc point gì cả, mà muua trên iphone thì phải mua bằng point :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,537
173,717
Latest member
voi1lokuto

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom