Help Tổng hợp các hướng dẫn về Offer - [Update monthly] :d

Tớ vừa đi sửa máy về :D
Mà nói hư chứ cài chồng phân mảnh ổ đĩa là chiến cũng lâu lắm, biết bảo quản máy nữa ko cài bậy bạ

Không cần thiết phải cài máy ảo .A em newbie cứ thấy tool là lao vào cài bừa mất thời gian .đến thời điểm hiên tại làm offers được hơn 1 năm mình thấy máy ảo k cần, cài sanbox là đủ rồi hạn chế làm con off dowload, con nào thực sự ngon hãy cài k thì mất thời gian mà k được gì. các bạn cứ cài robofom crack nó 1 vài adson can thiet tren fifox là ok rồi.mấy cái rườm rà khi các bạn biết về off rồi thì tự khắc biết phải nên thế nào .ok men

Không cần thiết phải cài máy ảo .A em newbie cứ thấy tool là lao vào cài bừa mất thời gian .đến thời điểm hiên tại làm offers được hơn 1 năm mình thấy máy ảo k cần, cài sanbox là đủ rồi hạn chế làm con off dowload, con nào thực sự ngon hãy cài k thì mất thời gian mà k được gì. các bạn cứ cài robofom crack nó 1 vài adson can thiet tren fifox là ok rồi.mấy cái rườm rà khi các bạn biết về off rồi thì tự khắc biết phải nên thế nào .ok men

đúng là chả cần máy ảo thật nhưng chả hiểu sao sandbox cài máy thật ko chạy vào máy ảo chạy như gió chả hiểu nổi mà down máy ảo về thì phongvu đã cài gần như đầy đủ cứ mở lên là chiến khỏi lo gì cả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week