Help Tổng hợp các hướng dẫn về Offer - [Update monthly] :d

Mình nghĩ chủ topic nên thêm và phần gọi là yêu cầu cơ bản để tham gia offer. Ví dụ: cấu hình máy tối thiểu, đường truyền tối thiểu, vốn đầu tư ban đầu... thì sẽ giúp định hướng tốt hơn cho newbie như mình. Thanks thớt.

Tớ làm offer down hay bị lỗi này bác nào biết chỉ tớ cách khắc phục với ( vấn đề kĩ thuật thôi không ) mong các bác hướng dẫn :D

cam on bai viet cua ban.. minh la nguoi moi. chua biet gi nen rat can nhung bai viet nay.. co dieu minh muon hoi ngoai le: minh lam offer nay. thi fai lam cho 1 adm dang tuyen nguoi.. roi tra cong.. hay minh se dc nhan tien ntn ha ban ( minh la game thu.. chi biet choi.. nen ngu dot'. mong ban thong cam )

Mấy bác cho em hỏi, thường thì mấy cái site để làm offer thì kiếm ở đâu vậy mấy bác :-? Em coi clip hướng dẫn rồi, nhưng thấy ko biết những site để làm việc thì kiếm ở đâu cả :-??

Các bác Pro cho em hỏi chút, em làm con mobile phone đến bước cuối rồi, mà không biết làm sao cho lead.

em làm Tiếp nó ra đến đây rồi:

Mong được cao nhân chỉ giáo, Bác nào biết PM em sẽ hậu tạ :D

Attachments

110.6 KB · Views: 43
Có bác nào pro giúp em làm offer với đc không. ? em newbie muốn tìm admin làm offer Việt + hd tăng kinh nghiệm ạ

Các bác Pro cho em hỏi chút, em làm con mobile phone đến bước cuối rồi, mà không biết làm sao cho lead.

em làm Tiếp nó ra đến đây rồi:

Mong được cao nhân chỉ giáo, Bác nào biết PM em sẽ hậu tạ :D

Dạng này là liên kết offer.
Ban đầu làm ra tới cái khung màu vàng nó yêu cầu bạn làm cho nó 1 cái Quote Insurance . Khi bạn bấm ra tới pic cuối. Nếu IP và Info ợp lệ thì tự ộng có $. Còn không thì vô pháp. Nói chung làm tới đó là hết nhé :3 (Chắc ăn thì click mở lên 1 vài cái View Quote rồi tắt :3)

cũng máy ảo. 2 bản khác nhau. 2 bản còn lại trong dữ liệu của mềnh. Nhưng cũng lâu quá rồi nên không nớ rõ nữa. Bạn thích xài cái nào thì xài :v

Tớ làm offer down hay bị lỗi này bác nào biết chỉ tớ cách khắc phục với ( vấn đề kĩ thuật thôi không ) mong các bác hướng dẫn :D
sock ko vuợt qua được,đơn giản

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,125
173,210
Latest member
philippinepeso

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week