Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
nhầm bác ợ
đây là contact bên infinity
"we usually confirm publisher payment every Thursday, and send out on Friday. thanks"
bọn nó pay weekly(giống exo) , những ai chưa đc payment thì contact nó đi nha :D
ừm, nó cũng đang pending 33$ rồi, nhưng còn 55$ trong tài khoản nó k pay là sao? đợi tuần sau à :D

thế thằng xtargeting h nó pay tuần hay sao, cũng pending hôm 8-1 lun?
tg quỹ đó chắc cũng y chang :D
đc pay hôm 31/12 rồi , thì nay 8-1 pay nữa chắc cũng weekly , mà chia tay em nó rồi nên cũng ko biết nhìu ^^!

tg quỹ đó chắc cũng y chang :D
đc pay hôm 31/12 rồi , thì nay 8-1 pay nữa chắc cũng weekly , mà chia tay em nó rồi nên cũng ko biết nhìu ^^!
thanks, clicksor mà chuyển qua pay tuần cũng ngon :oops:

sao ko gửi ticket của xtar được vậy các thím . vào phần contact của yesup bật lên lại ko có dòng xtar cho để chọn . 20 ngày rồi chưa được pay

sao ko gửi ticket của xtar được vậy các thím . vào phần contact của yesup bật lên lại ko có dòng xtar cho để chọn . 20 ngày rồi chưa được pay
voãi đù, mỗi thằng mỗi khác nhau , vào web chính của xtar đó nguyên cái contact us bự chà bá ko chịu vào o_O
adhexa dạo này ko hiện ads à mấy cậu, mình add vào site ko thấy hiện
nó nay nát bét rồi , nó lấy ads của exo,clicksor,value chắc bị bọn nó banned hết nên giờ lấy đâu ra nữa mà hiện :D

Vậy còn trang nào chiến ngon ko bạn, mình vẫn chưa thu lại vốn bỏ ra nữa, từ lúc dùng tool boot tới giờ kiếm đc có 17$, trong khi tool + ssh hết 20$ rồi =))) mà bạn còn ssh ko, 50k ssh bữa bạn send mình đang rơi rụng dần

Vậy còn trang nào chiến ngon ko bạn, mình vẫn chưa thu lại vốn bỏ ra nữa, từ lúc dùng tool boot tới giờ kiếm đc có 17$, trong khi tool + ssh hết 20$ rồi =))) mà bạn còn ssh ko, 50k ssh bữa bạn send mình đang rơi rụng dần
làm phát 20 em vps vào, chạy gần tuần là đủ vốn rồi :D

làm phát 20 em vps vào, chạy gần tuần là đủ vốn rồi :D

Đủ sao đc cậu, ko có site kiếm $ ngon thì mua nhiều vps lỗ sặc máu luôn ấy, mà avatar của cậu là hình ai vậy, xinh quá, mấy tuần nay càng nhìn càng thấy kết

Đủ sao đc cậu, ko có site kiếm $ ngon thì mua nhiều vps lỗ sặc máu luôn ấy, mà avatar của cậu là hình ai vậy, xinh quá, mấy tuần nay càng nhìn càng thấy kết
mình dùng 20 em amz loại 3$/30 day ý,
P.s: Tí ta đổi avartar :oops::oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786