Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
thằng áy vô cùng tàn bạo, site chả có gì thì ra đi là chắc luôn. giờ cheat nhiều quá nó check vô cùng dữ, đã đc pay lần đầu chưa chắc sẽ ko bị ban
thì trong rule nó ghi mỗi ngày nó đều check site mà , nếu site cùi bắp quá ra đi là phải rồi :D
may mà site mình luôn cập nhật mỗi ngày nên yên ổn với nó :p
tại dồn 3 net vào 1 site mà ko cập nhật chắc chết chùm =))))
đc pay lần đầu thì cũng chết nhưng thg đc pay lần đầu vẫn ngon hơn là thg mới ^^!

vậy thì chưa chắc . kinh nghiệm là nhìn site check rank, check analyst là biết site đạt tới đo ko liền. Bác cứ cố lên ăn ko đc thì qua thằng mới , ngon vô cùng.
Rank alexa 3 củ đúng, ko có rank của thằng google thôi :oops:

Rank alexa 3 củ đúng, ko có rank của thằng google thôi :oops:

rank 1 củ nó còn ban như cơm bữa mà, chủ yếu là thằng đó thì nội dung phải có trên 500 post, cỡ hơn 1000 . Chứ vào chục đến vài trăm thì trước sau gì cũng die. Site mình có hơn 4k post mà còn thỉnh thoảng bị check, yêu cầu cái này cái kia mà.

rank 1 củ nó còn ban như cơm bữa mà, chủ yếu là thằng đó thì nội dung phải có trên 500 post, cỡ hơn 1000 . Chứ vào chục đến vài trăm thì trước sau gì cũng die. Site mình có hơn 4k post mà còn thỉnh thoảng bị check, yêu cầu cái này cái kia mà.
chắc bác ăn ngày >30$ từ nó ý nhĩ

bác nào cần vps google chiến thì Pm em, bảo hành tận răng tới đít:D
yh: hoatroi84093

mình cùi bắp muốn chết nên đâu có dám nhận đệ gì :confused:
vốn tạo website , boot , ssh ,vps là xong :D
Bác hay có cao thủ nào giúp em vụ này với, tham gia mấy lĩnh vực mmo khác, giờ em đầu tư khoảng 50$ thuê chút vps thì tham gia cái này có cách nào lãi cứng khoảng 2-3$/1 ngày(trừ tiền thuê rồi không nhỉ)

Bác hay có cao thủ nào giúp em vụ này với, tham gia mấy lĩnh vực mmo khác, giờ em đầu tư khoảng 50$ thuê chút vps thì tham gia cái này có cách nào lãi cứng khoảng 2-3$/1 ngày(trừ tiền thuê rồi không nhỉ)
chúc gặp được cao nhân chỉ giáo ^^!

làm gì có chuyện chắc ăn ở đây ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week