Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Cho mình hỏi có site cpm nào chiến được ko, mình vừa chiến freshadz nó được pay 3 lần đâu được hơn trăm $ đến lần 4 được hươn trăm $ nó ko pay nữa, mình chạy web visit thật mới đau chứ...đang thử exoclick đây ko biết tình hình thế nào

Cho mình hỏi có site cpm nào chiến được ko, mình vừa chiến freshadz nó được pay 3 lần đâu được hơn trăm $ đến lần 4 được hươn trăm $ nó ko pay nữa, mình chạy web visit thật mới đau chứ...đang thử exoclick đây ko biết tình hình thế nào
visti thật thì GA mà chiến, trừ phi là cheat thôi

ai dạy cách chơi cpm với :D mới làm cái blog cùi :< tính treo mà chưa biết treo

ai dạy cách chơi cpm với :D mới làm cái blog cùi :< tính treo mà chưa biết treo
yahoo thang tien
biết may thứ ai ai cung biết thôi :#

Mún mua 1 vài con SSH live lâu để chạy nhìu cái hitleap .. mà vào toàn thấy bán trên 5k con mà k bik live đc bao lâu .. bác nào có chỗ nào uy tín inbox cho e bik cái

Mún mua 1 vài con SSH live lâu để chạy nhìu cái hitleap .. mà vào toàn thấy bán trên 5k con mà k bik live đc bao lâu .. bác nào có chỗ nào uy tín inbox cho e bik cái
sang proxy nhé, ssh không biết lúc nào nó die đâu

lấy quảng cáo của mấy site ở #1 thớt đã share đó . rồi ngồi F5 lấy lượt view đi là có tiền
rất cần những người như thế này...vì cộng đồng cpm lớn mạnh :v

có bác nào đã từng gởi ticket cho infi chưa.. mình chạy 20 ngày rồi mà nó vẫn chưa chịu pay. Gửi ticket cho nó 3-4 ngày nay cũng chẳng thấy nó trả lời
Đắng lòng.....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week