Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
rảnh mà, bác cũng có method mà giấu nhé.
bác dám nói bác ko có giấu cái gì ko :p
Nói chung, cái gì ngon thì giữ mà ăn chứ đừng share, nhất là share cho VN =]] share 1 thằng, ngày mai nó sẽ "tuyển ref" thêm tầm 10-20 thằng để kiếm thêm, rồi hôm sau 10 thằng kia mỗi thằng lại tuyển thêm 10 thằng nữa... rồi cứ vậy =]]

bác dám nói bác ko có giấu cái gì ko :p
thiệt chứ giấu gì, em chạy mỗi mấy cái cpm trên đây thôi đấy, ngoài ra ko chơi gì hết. bác ko tin em cũng chịu thôi. 3-4 tháng mới sell đc 1 lần 1k$ mà bác làm thấy ghê vậy. Mấy bác mà sell $ im mới ghê bác ơi. :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Nói chung, cái gì ngon thì giữ mà ăn chứ đừng share, nhất là share cho VN =]] share 1 thằng, ngày mai nó sẽ "tuyển ref" thêm tầm 10-20 thằng để kiếm thêm, rồi hôm sau 10 thằng kia mỗi thằng lại tuyển thêm 10 thằng nữa... rồi cứ vậy =]]
đúng rồi hẳn là thế. mà ai có tut ngon hay show proof khủng e vẫn thấy bác xách mông đi xin method đấy

ôi toàn đại gia , nhìn proof mà tủi thân =)))
thôi đi ra ^^!
theo như bác trên nói thì bác @hoaquyentieuvu ko nên tạo topic này nhỉ ? :D:D:D:p:p

đúng rồi hẳn là thế. mà ai có tut ngon hay show proof khủng e vẫn thấy bác xách mông đi xin method đấy
hăn có hẳn mấy topic xin method bên TBN ấy, nên mình nghĩ hẳn xin đc tut cách đây hơn chục ngày. :p:p:p

mới vào cái pic này mà làm như bố đời . cũng xách mông đi hỏi tool chạy sao hỏi ssh là gì . trong khi có tut ăn thì đ' share rồi ngồi show proof

xin cho vui :D sẵn nó có cho thì xem có cái gì giúp hoàn thiện cái tut của mình thì thêm vô =]] làm người phải biết học hỏi :p

hăn có hẳn mấy topic xin method bên TBN ấy, nên mình nghĩ hẳn xin đc tut cách đây hơn chục ngày. :p:p:p
chuẩn cơm mẹ nấu luôn. thấy 1 pro show tut 2k$ adfly cũng nhẩy vô xin như .. chứ có cái vẹo gì . cứ lm như ko ai biết , tỏ vẻ pro vcl . thông cảm em nói thẳng , chứ e ko giỏi giấu suy nghĩ như mấy bác

tut bên TBN mình chưa xài cái nào nhé :p xin cho vui chứ chưa thử, kể cả cái rogue club mình còn để cho có chữ đỏ cho đẹp chứ mấy tool bên đó còn chưa rãnh để test ~~

mới vào cái pic này mà làm như bố đời . cũng xách mông đi hỏi tool chạy sao hỏi ssh là gì . trong khi có tut ăn thì đ' share rồi ngồi show proof
chuẩn cơm mẹ nấu luôn. thấy 1 pro show tut 2k$ adfly cũng nhẩy vô xin như .. chứ có cái vẹo gì . cứ lm như ko ai biết , tỏ vẻ pro vcl . thông cảm em nói thẳng , chứ e ko giỏi giấu suy nghĩ như mấy bác

:D

Tóm lại là như này, Thằng @Demonas bớt nói đi, m càng nói người ta càng ghét đó
cái suy nghĩ của em cũng ko ít bác trong đây muốn nói ra đâu . Ai pro thì tự người đấy biết , từ xưa đến nay trong mọi lĩnh vực , càng pro càng khiêm tốn và càng im ỉm . Cái loại oang oang chỉ là thùng rỗng kêu to thôi . topic này a vun248 lập ra để giúp ae chiến CPM phát triển . chứ đ' ai cũng như loại nó thì làm *** được cái gì

có gì ăn không các bác, đói lắm rồi ak , thật đấy

cái suy nghĩ của em cũng ko ít bác trong đây muốn nói ra đâu . Ai pro thì tự người đấy biết , từ xưa đến nay trong mọi lĩnh vực , càng pro càng khiêm tốn và càng im ỉm . Cái loại oang oang chỉ là thùng rỗng kêu to thôi . topic này a vun248 lập ra để giúp ae chiến CPM phát triển . chứ đ' ai cũng như loại nó thì làm *** được cái gì
Tui là bạn nó tui biết tính nó, kệ nó đi :) túm lại là tự tìm hiểu sẽ thành công :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week