Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Bác nào xác nhận bên adhexa cái , treo adhexa lên blog ngày 6-7k view mà nó đếm có 2-30 phát . Phải chăng treo blogspot nó không tính hay thằng adhexa này tèo rồi nhỉ o_O
tèo lâu rồi bác ơi

ai rảnh k? giúp mình lập 1 web với.host mình reg rồi.
giò up code thôi.
ngày xưa làm đc.giờ quên hết sạch rồi

Bác nào xác nhận bên adhexa cái , treo adhexa lên blog ngày 6-7k view mà nó đếm có 2-30 phát . Phải chăng treo blogspot nó không tính hay thằng adhexa này tèo rồi nhỉ o_O
thằng này phải có tut bạn ơi

chán.view toàn lè tè.chưa đc 100 view thì tiền đâu ra chớ.k hiểu mấy bác ăn kiểu gì nữa

n
dow cái ftp về rồi up lên,
mà giờ host toàn có phần Installer trong cpanel mà, ấn cái nó tạo cho 1 website đủ thể loại trong vài s
mình reg host ở 000webhost có phần i staller đâu nhỉ.?

muốn ăn nhiều cơ , đang làm mấy mảng cpm,aff,ptu này và muốn ăn thêm :D
dự định hè chắc làm thêm 2 mảng ytb,offer nữa cho đủ bộ :mad:
bác nhận em làm đệ với ( em có thể reg host, vps, làm web ,( free) ... mà đói gần chết bác vớt em đi với :(:(:(:(:(:(:(:()

khiếp bác
newbie vào bái sư này :mad:
bác nhận em làm đệ với ( em có thể reg host, vps, làm web ,( free) ... mà đói gần chết bác vớt em đi với :(:(:(:(:(:(:(:()
mảng nào cũng biết tí tí ý mà làm gì có khả năng cho ng ta bái sư trời :D
thích độc lai độc vãng thôi :cool:

bác nào nhận em với! dạo này không kiếm dc gì? ( có thể cùng hợp tác em có thể reg vps ,host , làm web ...... bác nào đi qua đưa em theo với hoặc cùng hợp tác)
:(:(:(:(:(:(:(

bác nào nhận em với! dạo này không kiếm dc gì? ( có thể cùng hợp tác em có thể reg vps ,host , làm web ...... bác nào đi qua đưa em theo với hoặc cùng hợp tác)
:(:(:(:(:(:(:(
haizzz.thôi bỏ nghề đi bạn.bèo bọt quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888