Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Cóa dmain loại khác không bạn?
Mà host này chịu nổi tầm >10m traffic 1 ngày không? :eek:
domain khác có nhưg ko dc giảm giá bạn,chiu dc hay ko bạn xem hình roài reg thủ 1 em tét coi :), em nó ăn lá mít mà,mình nghĩ chịu dc

domain khác có nhưg ko dc giảm giá bạn,chiu dc hay ko bạn xem hình roài reg thủ 1 em tét coi :), em nó ăn lá mít mà,mình nghĩ chịu dc
View attachment 50681
bạn có thanh toán qua paypal không? để mai mình reg thử 1 em xem sao :p nếu nó chịu nổi truy cập từ 500 slot jingling, 115 slot hitleap với 90k ssh trong hơn 1 tuần thì mình bem 1 lượt mấy em nữa :eek:

bạn có thanh toán qua paypal không? để mai mình reg thử 1 em xem sao :p nếu nó chịu nổi truy cập từ 500 slot jingling, 115 slot hitleap với 90k ssh trong hơn 1 tuần thì mình bem 1 lượt mấy em nữa :eek:
blog chịu đc bao nhiêu view bác?

blog chịu đc bao nhiêu view bác?
còn tùy bạn xài blog của thằng nào :p cái blog mình đang xài mỗi ngày tầm 5m view vẫn sống phây phây hơn tuần :p có điều hơn nữa thì dễ bị nó cho ăn ban dập mặt :3

Last edited:
còn tùy bạn xài blog của thằng nào :p cái blog mình đang xài mỗi ngày tầm 5k view vẫn sống phây phây hơn tuần :p có điều hơn nữa thì dễ bị nó cho ăn ban dập mặt :3
mình chơi blog của google.2 tuần rồi vẫn sống nhăn răng.có ngày 20k view :p

tìm ko ra chổ đếm view nhưng 500 slot jing, 115 hitleap với ssh nữa chắc cũng tầm 5m view nhỉ :3

tìm ko ra chổ đếm view nhưng 500 slot jing, 115 hitleap với ssh nữa chắc cũng tầm 5m view nhỉ :3
tranffic thực thì ... i love y
==))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam