Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
các bác cho e xin ý kiến với. E new cờ bai. có 2vps gg 13core ram108gb. chạy tool thanhps dx 50 thớt 1 vps. nếu để chạy 30s thì dx tầm 100k view/vps. đang để trống nữa tháng nay. có site nào pay tốt mà rate 0,05$ cũng dx. Mong các bác giúp đỡ. Pay ngày càng tốt

các bác cho e xin ý kiến với. E new cờ bai. có 2vps gg 13core ram108gb. chạy tool thanhps dx 50 thớt 1 vps. nếu để chạy 30s thì dx tầm 100k view/vps. đang để trống nữa tháng nay. có site nào pay tốt mà rate 0,05$ cũng dx. Mong các bác giúp đỡ. Pay ngày càng tốt
:oops::oops::oops::oops:

có 3 em vps 4core 4G ram scan đc ssh ngày scan dc có tầm 2k ssh a,chán cần trade ssh đây,thím nào trade ko?mình làm biếng scan ssh wa'
hình thức cho thuê trade theo tuần,ai cần pm yh mình hoặc inbox.yh phải add nick mới nhận dc tin nhắn nha

Attachments

• scan ssh1.png
    scan ssh1.png
    129.4 KB · Views: 33
  • scan ssh2.png
    scan ssh2.png
    130.3 KB · Views: 33
cậu 1 ngày ăn ìni bao nhiêu $ vậy.mình tầm hơn 5$ là nó đá đít roài,còn acc 0.5-2$ ngày thì ko sao

HIX, anh em toàn bị band bác nói thêm đau lòng
Mấy cậu chơi 1 acc thì ai mà banned , đa số những ng bị banned toàn do chơi nhìu acc :D:D:D
Post proof cho anh em cùng hóng đi bác
chỉ đưa vào pending thôi chứ đâu chưa có paid :D

Site nào chiến tốt vs site Traffic Exchange websyndic.com vậy mấy bác nên chơi CPM ? hay cái gì ? site nào ?
tự mà thử đi chứ :mad:
ng ta đã share site rồi thì tự mình test đi , có gì đâu mà cũng phải hỏi :confused:
ng ta dọn cơm lên cho ăn thì mình tự múc ăn thôi chứ ngồi chờ ng ta đút cơm chắc chớt o_O
hỏi mà nghe cứ như gì ý , cái gì ? site nào? nghe như ra lệnh =))))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week