Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
SSH mua bác ơi, mà có tự scan thì cũng trùng hết vs các thím bán trên này, h có 1 nguồn ssh, cách scan thì gần như giống nhau rồi. Yahoo thì htrc thấy bác add e rồi mà hỏi k thấy trả lời :oops::oops::oops:

YH nào ... Nhìu YH quá ko để ý ................................ :oops::oops::oops:

Có thím nào chỉ e cách add site vào thằng này k ạ? chả hiểu sao add mãi cái site ghẻ của e mà nó cứ denied suốt :confused::confused:

Có 2 lí do thôi: 1 là chơi blogspot or subdomain, 2 là nội dung quá ít or ko phù hợp.:):)

QUAY TAY.jpg

Có thím nào chỉ e cách add site vào thằng này k ạ? chả hiểu sao add mãi cái site ghẻ của e mà nó cứ denied suốt :confused::confused:

tránh thằng này ra nhé . eCPM thì bèo bọt ( 0.01) mà đủ 5$ thì nó banned . Vì có mấy bác lập topic tuyển ref nó bên thebot.net . admin nó vào nó thấy :)))

tránh thằng này ra nhé . eCPM thì bèo bọt ( 0.01) mà đủ 5$ thì nó banned . Vì có mấy bác lập topic tuyển ref nó bên thebot.net . admin nó vào nó thấy :)))
mấy bác chơi infi và xta kiểu gì mà rate cao vậy.2 thằng này có click k mấy bác?
inffi ngày có 3-500 view o_O
đang còn dư 2 cái vps gg mà k biết treo gì tren cái jingling

mấy bác chơi infi và xta kiểu gì mà rate cao vậy.2 thằng này có click k mấy bác?
inffi ngày có 3-500 view o_O
đang còn dư 2 cái vps gg mà k biết treo gì tren cái jingling

ai chơi 2 thằng đấy rate cao chứ có phải em đâu mà bác rep :oops::oops::oops:

=== VPS FREE ===

91.214.114.85

Username: Administrator
Password: Cvtybpa55word

=> AE đi ngang tks mình 100 cái nha ............. :eek::eek::eek:
đù, nay giàu vl

ai chỉ newbie chơi với , kiếm 10$ 1 ngày sao khó quá :(

Status
Not open for further replies.