Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
đừng chơi nó
rate vc lắm

cơ mà nó có pay k? e đủ in pay 0.5
hôm qua thêm 1 cái 1$ mà chưa thấy gì.nản kinh

:cool::cool::cool::cool: rate siêu vc
k phải đâu bác, nó cập nhật $ chậm thôi. Hôm qua nó pay rồi, đến lúc pay nó mới cập nhật, như kiểu dồn $ lại vào ngày gần ngày nó cập nhật $ ấy, có ngày 15$ có ngày 21$ mới ảo mà view thì mỗi ngày như nhau. :D

Attachments

5.5 KB · Views: 74
k phải đâu bác, nó cập nhật $ chậm thôi. Hôm qua nó pay rồi, đến lúc pay nó mới cập nhật, như kiểu dồn $ lại vào ngày gần ngày nó cập nhật $ ấy, có ngày 15$ có ngày 21$ mới ảo mà view thì mỗi ngày như nhau. :D
bác rút về có về k? e rút mà tiền k thấy về

Bác chạy pop, banner hay link promote bác? Bao nhiêu vps để có lượt view vậy bác?

Bác chạy pop, banner hay link promote bác? Bao nhiêu vps để có lượt view vậy bác?
E chạy banner..buồn cười, nó gửi mail đến bảo e vui lòng chuyển traffic từ banner sang direct link hoặc pop đi. :D. Xong rồi 2 hôm nay bỏ cái banner ra khỏi site, nó lại gửi mail hỏi sao 2 hôm nay traffic của e giảm kinh thế, nếu e cần gì thì cứ bảo nó sẽ giúp lấy lại traffic :D

pro cpx24 là đây . Bác quá mạnh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week