Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Đói quá
Bác dùng tạm:D:D:D

Bạn có rảnh chút không? Mình mới chơi nên muốn hỏi 1 chút. Cho minh yh hay gì để ll cũng đc
Mới chơi thì cứ tự tìm tòi đi bác...e làm việc chính ngoài nền k đc rảnh ạ. bác chịu khó mò mẫm đi :D

mình có dư 1 ít vps google các pác nào cần thì mình để lại cho giá cực ngon ..

Plan 1 VCPU - RAM 3.5 G = 1$ mình còn dư được khoãng 15 em bh 30 days nhé

Mua 1 em cung sell nhé
Bạn add yh mình nhé. Mình đang cần ít vps
Yh: namdinh910

các bác cho e hỏi ngu phát, sao e hỏi mấy ng treo link trên jingling 1 ngày tầm 4 5k point, mà e thì chỉ đc tầm 2 3k point / 1 link , mà nó rất hay báo đỏ, các bác cho e hỏi nó bảo đỏ vậy là sao :(

đù cái cpx24 nó báo traffic toàn từ browser bé nó éo chấp nhận..k cải thiện là nó ban =))..hỏi nó thì nó bảo Hitleap là traffic lởm nhất, m cẩn thận :oops::oops::oops:
tại bác toàn chơi 5-7$/day nó trả quan tâm à.e ngày có 0.5$.trả thấy nó ý kiến gì

các bác cho e hỏi ngu phát, sao e hỏi mấy ng treo link trên jingling 1 ngày tầm 4 5k point, mà e thì chỉ đc tầm 2 3k point / 1 link , mà nó rất hay báo đỏ, các bác cho e hỏi nó bảo đỏ vậy là sao :(
báo đỏ kệ cmn đi.báo xong nó lại xanh.hehe
Còn về điểm có thể họ treo nhiều link hơn.Cậu treo site gì mà 2-3k point.pm site t xem với

Last edited:
là nó đang paid đó bác :D
Adyou lúc paid nó báo như vầy nè:
You have been banned!
Your account has been banned for: You are banned. ban. You may appeal this ban by sending an email to: [email protected] with the subject: "Ban Appeal" and include your account username, email and an explanation.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week