Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Mọi người cho mình hỏi làm web để boot, thì nên dùng host hay vps và cấu hình thế nào, giá cả chỗ mua luôn càng tốt
thanks chúc mọi người kiếm thật nhìu $

bác ơi, em khẳng định adhexa đếm kink luôn ý, 1 ip nó đếm nhiều lần
Vd: vừa tự scan được 50 em ssh. cho vào tool, bot đi bot lại lên hơn 800 hit ( rate nguyên tẻm 0.6 )
Nó đếm ít chungws tỏ ssh đấy có người dùng rồi
==>> Tự scan ssh, 100 con/ ngày là thừ dùng cho adhexa
Bác cho em xin site của bác để học hỏi dc ko

Em đặt 2 banner vào 1 file html, treo cả ssh, hiteap tổng cộng hơn 1000 lượt truy cập mà cái adhexa đếm có 7 lưọt :(

bữa giờ toàn chơi ptp cắm link trực tiếp vào jingling với hitleap, mấy pro cho hỏi ngu phát là cpm thì phải add code vào web/blog rồi cho traffic vào web/blog đúng ko ?

bữa giờ toàn chơi ptp cắm link trực tiếp vào jingling với hitleap, mấy pro cho hỏi ngu phát là cpm thì phải add code vào web/blog rồi cho traffic vào web/blog đúng ko ?
Mạo muội trả lời, CPM là từ nói chung thôi trong đó nó bao quát 1 số cái nữa. bác cứ add code java script vào site rùi view or click quảng cáo sẽ có $ ,

Thằng quỷ này sao mà ảo tung trảo thế -_-
mới treo một ngày mà thế này rùi tình hình chắc bị ban 99% -_-

chỉ hỏi về ptp thôi, ptp nó tinh view là có $ đúng hok

theo ký thuyết là cứ có view là có $ thôi, mình chỉ chơi ptp 1 khoảng thời gian à, có có vốn nhiều để đầu tư vps mà chạy ptp. Có mấy ông trong 4rum này chạy cả ngàn vps có ptp mà giàu sụ ấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week