Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Nhìn cái chữ ký của bác là biết mà. Với lại e có cả proof của bác nữa đấy, lộn thế nào được. Cho e add cái yaoo gl tí được ko?:):)

Hì, em xoay vòng vốn thôi, chứ ngày 8,10tr thì em vào mmo4me học kiếm tiền làm gì nữa bác ^^!.

Hì, em xoay vòng vốn thôi, chứ ngày 8,10tr thì em vào mmo4me học kiếm tiền làm gì nữa bác ^^!.

$ của bác toàn đổ về từ site, e dự là site của bác thuộc hạng khủng, real traffic đều đều. Cần gì phải xoay vòng vốn nữa bác, ngồi rung đùi ngày đếm tiền ko hết.:D:D. Chỉ bỏ ra 1 ít cho server chứ mấy mà.:p:p:p

$ của bác toàn đổ về từ site, e dự là site của bác thuộc hạng khủng, real traffic đều đều. Cần gì phải xoay vòng vốn nữa bác, ngồi rung đùi ngày đếm tiền ko hết.:D:D. Chỉ bỏ ra 1 ít cho server chứ mấy mà.:p:p:p
Em cũng mong được thế :D. Một ngày nào đó ..... ^^!

cái này treo sao hả mấy bác ? đang treo hitleap trên vps mà chưa biết chiến site nào ? :oops:

hit
cái này treo sao hả mấy bác ? đang treo hitleap trên vps mà chưa biết chiến site nào ? :oops:
hitleap thi ko choi dc may site tren thread nay dau cau :D
tru khi cau biet thu thuat :p

mới mua tool + ssh của bác tuluhu hôm trước . mà cảm thấy ko đủ sức chiến cái này. bác nào mua e bán lại 1 tool + 11k ssh USA = 8$

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week