Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Thằng Plug...Tới giờ chưa thấy update balance, mới update thống kê ngày 18/5 :oops: Hôm nay ngày pay mà kiểu này chắc rà sót và trảm :(

Thằng Plug...Tới giờ chưa thấy update balance, mới update thống kê ngày 18/5 :oops: Hôm nay ngày pay mà kiểu này chắc rà sót và trảm :(
Chuẩn giờ là 10h 10h30 gì đấy. Trước nó 6h30 tổng kết và 8h đã có tiền. Giờ càng ngày càng nhiều người làm nên nó bị chậm lại.

Chuẩn giờ là 10h 10h30 gì đấy. Trước nó 6h30 tổng kết và 8h đã có tiền. Giờ càng ngày càng nhiều người làm nên nó bị chậm lại.
ừ dạo tháng trở lại đây nó trảm ác quá, trong 1 tháng ra đi gần 5 acc :(

Thằng prope chán vãi. Banned rồi ma nay còn bị trừ tiền. Chả hiểu tại sao luôn. Tự dung hôm qua dc 10$ nay nó trừ còn có 0.8$

Thằng prope chán vãi. Banned rồi ma nay còn bị trừ tiền. Chả hiểu tại sao luôn. Tự dung hôm qua dc 10$ nay nó trừ còn có 0.8$
ủa bị ban rùi còn trừ $ là sao ? Nó ban là đi luôn acc chứ trừ tiền chi nữa

ủa bị ban rùi còn trừ $ là sao ? Nó ban là đi luôn acc chứ trừ tiền chi nữa
Ko. Cái bị banned là cái acc khác. Còn cái này thì bị trừ. Chả hiểu sao luôn. Tất cả các ngày đều bị trừ. Còn 1$ 2$. Nản vãi

plugrus mình treo kiểu gì sao ko lên $ :oops:

site ko có 3x có đc treo ko?

plugrus mình treo kiểu gì sao ko lên $ :oops:

site ko có 3x có đc treo ko?
Bó tay khoản này. Bạn hỏi kiểu như sao mình ăn mà không thấy no vậy. Sao mình trả lời. còn về site không có 3x thì mình k biết luôn. Nếu làm site không 3x tội gì chơi 3x thiếu gì net cho bạn chơi.

mấy người tội tội như mình không chơi được net thường mới qua 3x thôi :(:(:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week