Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Chắc P...Giao thông trao đổi kinh nguyệt cho thêm phong phú ko bác.
:D:D Đang đau đầu lắm rãnh trao đổi sau
Xtar hay infi vậy? Sáng nay cũng đi luôn 1 phát 5 acc, đậu mạ @@ cuối cùng cũng ngẫm được cách ban của bọn này

Acc 2 thằng này vẫn live . Mình bị ra đi 2 acc net khác :D

:rolleyes::rolleyes: bằng tớ thuê vps, treo đc 1 ngày bị sup tội spam không :oops:
-__- thuê host khủng treo dàn site không hiểu thằng nào tìm được domain chơi mình. ĐM mỗi giờ host down mất 10$ chứ ít ỏi gì. Thanh niên nào manh động thật. May sp host nó nhiệt tình thông báo không ỉm ỉm chắc chết quá.

-__- thuê host khủng treo dàn site không hiểu thằng nào tìm được domain chơi mình. ĐM mỗi giờ host down mất 10$ chứ ít ỏi gì. Thanh niên nào manh động thật. May sp host nó nhiệt tình thông báo không ỉm ỉm chắc chết quá.

có face không, cho tớ xin học hỏi xí

có face không, cho tớ xin học hỏi xí
Không nhận đệ. Khoe chơi thôi. Mà thằng nào nó chơi mình thật. Mất 1 domain rồi. Mất công tạo lại vcl Hóst nó từ chới domain đấy luôn. đậu xanh.

Vãi thanh niên hiện nay

Vãi thanh niên hiện nay
K hiểu tìm ra kiểu gì. Đang ăn ngon lành. Thọt luôn 1 domain. Giờ add lại domain mới vào network mới là vấn đề. :(:(:( lắm lúc cũng dính việc không đâu.

K hiểu tìm ra kiểu gì. Đang ăn ngon lành. Thọt luôn 1 domain. Giờ add lại domain mới vào network mới là vấn đề. :(:(:( lắm lúc cũng dính việc không đâu.

:rolleyes::rolleyes: chỉ sơ sơ hok đc hả :oops: hok nhận đệ mới đau

Khoe hàng này...1h 10$ là ngày 240$ hả :eek::eek::eek:

DNS cái domain đó về host khác là xong thôi. Có gì khó khăn đâu. Hay cpanel của domain cũng mất luôn rồi.

DNS cái domain đó về host khác là xong thôi. Có gì khó khăn đâu. Hay cpanel của domain cũng mất luôn rồi.
=)) giờ add thêm domain đấy để đi cả dây tiếp à. Xác định là vứt domain thôi. Vấn đề là bị ddos. còn host sp nó nhả ra rồi. mua bằng tiền mình nên nó cũng không ép gì. nhiệt tình hơn mấy ông ở việt nam.

=)) giờ add thêm domain đấy để đi cả dây tiếp à. Xác định là vứt domain thôi. Vấn đề là bị ddos. còn host sp nó nhả ra rồi. mua bằng tiền mình nên nó cũng không ép gì. nhiệt tình hơn mấy ông ở việt nam.

Ý là nếu cái domain đó còn ăn được $ của net mà host nó làm khó thì dns cái domain đó đi host khác(mua cái khác) là ok.

Ý là nếu cái domain đó còn ăn được $ của net mà host nó làm khó thì dns cái domain đó đi host khác(mua cái khác) là ok.
Mình cũng biết thế nhưng biết lúc nào thanh niên bí ẩn kia lại phang mình tiếp. -_- chơi cái này ngại nhất lộ domain. ddos hoặc click tặc là đi viện luôn. Toàn phải nhờ người khác di mua domain hộ rồi ngâm ngâm xong mới dùng.

Nick kia đợi rút tiền về rồi làm nick mới thôi. =)) mất 1 domain cũng xót nhưng không đi cả lũ là ngon rồi. Cứ cười cái đã. Khóc để lúc khác.

Mình cũng biết thế nhưng biết lúc nào thanh niên bí ẩn kia lại phang mình tiếp. -_- chơi cái này ngại nhất lộ domain. ddos hoặc click tặc là đi viện luôn. Toàn phải nhờ người khác di mua domain hộ rồi ngâm ngâm xong mới dùng.

Thía thì tự reg cho chắc ăn bác.

Đã ko biết về code thì đừng nên theo thể loại này bác, tốn công, mất time mà chả thu được đồng nào.
Vói code blogspot của bác thì thả vào trước thẻ </head> trong code á.
Mình làm site bang WP ban ak, ko biet chen vao dau

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week