Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Cho mình hỏi tí mấy thánh :
Sáng nay vào plugrush thì giật mình thấy balance $9.18 - trước test thử mà không thấy lên $ lên vứt đó :D
Như 2 cái hình ở dưới thì tiền về paypal với email đăng kí acc chưa mấy bác ( email đăng kí acc em quên mất pass paypal - nó mà về đó chắc chết )
Cái hình thứ 2 là sao mình không hiểu @@, nó bắt up ID photo là up CMND info đăng kí của mình hả mấy bác .
Mong mấy bác thông não hộ :D

Sáng nay vào plugrush thì giật mình thấy balance $9.18 - trước test thử mà không thấy lên $ lên vứt đó :D
Như 2 cái hình ở dưới thì tiền về paypal với email đăng kí acc chưa mấy bác ( email đăng kí acc em quên mất pass paypal - nó mà về đó chắc chết )
Cái hình thứ 2 là sao mình không hiểu @@, nó bắt up ID photo là up CMND info đăng kí của mình hả mấy bác .

Tiền đã vào tài khoản. H request thì sẽ về acc pp :d Ko cần up cmnd vẫn rút tiền về được . Chúc mừng

tiền chỉ mới về plugrush balance thôi. muốn thì masspayout nó, lúc đó mới biết đc là có ăn đc ko

Thường tiền về balance là nó đã check rồi nên ko lo đâu :3 Cứ phang thôi
ko có đâu nhé, ai bảo bác thế, nó sẽ check trong 5 ngày pending, nguồn real tốt về rút cái sau 1 ngày là về liền, còn fake thì hơi lâu nhé. nếu mà 5 ngày vẫn chưa thấy thì nên tư tưởng sẵn nhé.

ko có đâu nhé, ai bảo bác thế, nó sẽ check trong 5 ngày pending, nguồn real tốt về rút cái sau 1 ngày là về liền, còn fake thì hơi lâu nhé. nếu mà 5 ngày vẫn chưa thấy thì nên tư tưởng sẵn nhé.
Trước chơi request thì cứ 18h30 thứ 2 hàng tuần nó paid :D Ko lo lắng gì :D

Không biết plugrush vào lấy code đặt chỗ nào mấy bác nhỉ @@, trước làm sao giờ quên cmn rồi, chả hiểu sao được 9$ luôn
Giờ vào lại acc cái nào cũng bắt creat @@

Không biết plugrush vào lấy code đặt chỗ nào mấy bác nhỉ @@, trước làm sao giờ quên cmn rồi, chả hiểu sao được 9$ luôn
Giờ vào lại acc cái nào cũng bắt creat @@
vào creat wiget rồi add javassript + div của nó thôi

vào creat wiget rồi add javassript + div của nó thôi
MÌnh creat xong add javascript + div rồi bác - giờ điền vô site kiểu gì đây nhỉ :) , site mình bot có mỗi file index thôi
Cho hỏi luôn là domain website đã active trong account khác với domain mình bỏ script có sao không nhỉ?

MÌnh creat xong add javascript + div rồi bác - giờ điền vô site kiểu gì đây nhỉ :) , site mình bot có mỗi file index thôi
Cho hỏi luôn là domain website đã active trong account khác với domain mình bỏ script có sao không nhỉ?
bỏ xong là đi đứt luôn 2 acc :D:D:D . ko đc nhé

bỏ xong là đi đứt luôn 2 acc :D:D:D . ko đc nhé
đù, vậy giờ add domain khác vào nhỉ :oops::oops:
CƠ mà mình bot site dạng domainA/xxx - thì mình điền domain là domainA rồi bot dạng domainA/xxx được không nhỉ :D :rolleyes::rolleyes:
Cơ mà active domain khó không bác

đù, vậy giờ add domain khác vào nhỉ :oops::oops:
CƠ mà mình bot site dạng domainA/xxx - thì mình điền domain là domainA rồi bot dạng domainA/xxx được không nhỉ :D :rolleyes::rolleyes:
Cơ mà active domain khó không bác
bỏ vào là active thôi, thì điền bot.com thì chơi đc bot.com/hack o_Oo_Oo_Oo_O

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter